[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 14/01

Em sell gold từ tối để tp có 30pips. Vô thấy mất lệnh mà ko biết mình ăn luôn. =))
Giờ nhìn h4 thấy hết xuống nổi rồi. Buy ăn 30pips sl 20pips thử xem sao.

GU đang có phân kỳ H1 khá đẹp.mình đợi xem M5 có tạo dc setup nào cho sell không

đúng là vãi shit. vãi vàng =)) chóng mặt quá. các pro cho xin gợi ý lúc nào sell lại với ạ

Có bác nào quỡn quỡn ngó giúp em cái thằng GBPAUD với. Cho em xin hướng đi đúng đắn. Sáng em sell hơi sớm ở mốc 1,7812 và em tin nó sẽ đi xuống, nhưng từ sáng tới giờ nó làm em đau tim quá, cứ hồi về gần tới thì lại vút bay. Giúp em nhận định xu hướng với ạ. Hông lẽ giờ bặp chốt lỗ luôn rồi đá đổ dẹp nghỉ. :(

chính xác đó chứ.
cơ bản kèo ngon a lại k dám vào hehe nên chưa đủ tự tin đánh lớn với pp của em.
Ichi của a đánh vào là chắc chắn sẽ chạy chứ ít khi phải chờ đợi nhưng điểm vào thì chứ tốt vì k ưu thế bắt đỉnh đáy
giờ nến tín hiệu H4 là tail bar ngược rồi a. Nó bị nhiễu nến tín hiệu rồi. Dù hết nến H4 a sell đi nữa cũng nguy cơ cao lắm. Giờ có 2 hướng. nếu hết nến nó đi xuống 20 pips thì e sẽ bỏ luôn. Nếu nó đi lên thì giá phải vượt qua nến H4 hiện tại và có nến tín hiệu chuẩn trên 10 pips thì e vào lại.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,507 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 389 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 905 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 314 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 399 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 166 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,766 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên