[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 14/03

Dạo này ít vào lệnh lắm bác ơi. E có kèo buy EU mãi chưa chốt dc. Nay đang sell UCHF 10045 chưa có điểm tp. EU thì chờ 1125 - 1126 vào thêm ít cho vui
EU buy chưa chốt chắc bác vào ở 1.117x-118x ạ? chứ em EU là e me sell e này lắm ah =)))

lâu lâu nhôi lên mà cho cái kèo xịt mũi xong trốn tiếp, ha ha ha ha :p
Cơ bản là GU ko dùng ptkt hay ptcb dc nên khó để mà theo lắm. Dù sao bác vẫn có TP với GU là rất ngon lành rồi đó. Em là e chia tay nó từ tết dương lịch tới giờ và cũng chưa có ý định trading con này

em lên thuyền buy EU, mà thấy mấy bác sell làm em chột dạ sợ thuyền không cập bến ghê.:oops::oops::oops:

Thế em lại có kèo khác a Tiến Bi rồi. Hi vọng không ra đảo, hê hê. Hiện tại đang lời 7 pip.
View attachment 82365
Hôm nay có già làng @Vivian-Châu vào room cái xuân ngay, chắc hợp mệnh chị Châu rồi, hôm qua có kèo đi ngược với quan điểm của anh Tiến Bi tưởng mình phen này xanh cỏ ai ngờ lại TP được nốt 1/3 lệnh vàng gồng lực sĩ từ tối qua tới giờ, đúng chỉ tiêu TP đề ra, cơ mà thật sự gồng lỗ khỏe hơn, gồng lời mệt mỏi lắm ạ o_Oo_Oo_O
Bữa qua tính cài SL bằng điểm vào mà sư phụ chửi cho bảo Gold cài SL gần thì khác nào mời nó xơi, nên em lại cài về điểm cũ thành ra không bị mất lệnh mà lại ăn dày, đúng là không thày đố mày làm nên mà :confused::confused::confused:

Gồng lời vầy được đúng không mấy bác.
Screenshot_20190314_161408 (1).jpg

em đang theo 2 cặp tiền. sell Gu và Buy UCad. cùng lắm hòa vốn thôi. Đi thì gồng lời tiếp. (ăn nhẹ 2 lệnh 20 pips rồi nên thoải mái kkk)

Tối nay mà đi làm về sớm em sẽ chia sẻ tiếp tục breakout trong bắt đỉnh đáy tiếp bài hôm trước.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay có già làng @Vivian-Châu vào room cái xuân ngay, chắc hợp mệnh chị Châu rồi, hôm qua có kèo đi ngược với quan điểm của anh Tiến Bi tưởng mình phen này xanh cỏ ai ngờ lại TP được nốt 1/3 lệnh vàng gồng lực sĩ từ tối qua tới giờ, đúng chỉ tiêu TP đề ra, cơ mà thật sự gồng lỗ khỏe hơn, gồng lời mệt mỏi lắm ạ o_Oo_Oo_O
Bữa qua tính cài SL bằng điểm vào mà sư phụ chửi cho bảo Gold cài SL gần thì khác nào mời nó xơi, nên em lại cài về điểm cũ thành ra không bị mất lệnh mà lại ăn dày, đúng là không thày đố mày làm nên mà :confused::confused::confused:
con GU cũng vậy nè, ghét cái SL, nó toàn xơi xong đi rất bực. và bữa nay vào hô xong cái chị thấy mình sắp xanh cỏ rồi em ơi :D :D chắc trốn tiếp quá :D:D:D

Gồng lời vầy được đúng không mấy bác. View attachment 82527
em đang theo 2 lệnh sell Gu và Buy UCad. cùng lắm hòa vốn thôi. Đi thì gồng lời tiếp. (ăn nhẹ 2 lệnh 20 pips rồi nên thoải mái kkk)View attachment 82525 View attachment 82526
Tối nay mà đi làm về sớm em sẽ chia sẻ tiếp tục breakout trong bắt đỉnh đáy tiếp bài hôm trước.
Bác nên lập topic chia sẽ đi bác, bác comment thế này mỗi lần ôn bài là chay đi tim comment bác thấy mụ

Gồng lời vầy được đúng không mấy bác. View attachment 82527
em đang theo 2 lệnh sell Gu và Buy UCad. cùng lắm hòa vốn thôi. Đi thì gồng lời tiếp. (ăn nhẹ 2 lệnh 20 pips rồi nên thoải mái kkk)View attachment 82525 View attachment 82526
Bác chia sẻ lúc nhìn H1 để vào lệnh nhé. Cảm ơn bác

Gu gió đã đổi chiều 2 đỉnh, nến m15 này thủng 1324 thì sell xuống :| nếu nó đóng nến pinpar thì... xem lại :p

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,542 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 193 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 426 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,124 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 314 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên