[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 14/03

Xôm nhể, vàng hôm qua đi đúng kênh em Thanh ơi, chạm 1310 bật xuống. Mua từ 1303 qua 1305 lên 1310 cũng đc 7 giá rồi. Xong Sell tiếp 1310 ăn 2 đầu :p:p:p

He he, không dám nhận là cao thủ bác ạ. Bác Luật đã thành cao nhân chưa? Giờ em sáng sáng ăn phở xong nhìn chart dự đoán tăng hay giảm nhưng không vào lệnh. Tầm 3-4h chiều nhìn lần nữa. Sau đó thì canh ma cắt nhau ở H1, sau đó đợi nến nó xác nhận lại bằng 1 cú retest ma 50 thì vào lệnh. Tp bao nhiêu thì tùy rsi2 ở khung H4. Em ko bắt đỉnh đáy và gồng tay to nữa. Cũng từ bỏ người yêu EU mà đi với người tình đỏng đảnh GU rồi snh ạ.
hahaha, Cao j không thấy thấy toàn Cao hổ cốt để cứng sương gồng cho tốt đấy :), Cuộc sống của Vivian sướng thế sang ăn phở, nhìn Chart, chiều vào lệnh, tối chốt lời :) ...
Quái hôm qua nhờ Bác Bờm quạt để con NJ nó bay xuống, nguyên ngày nay nó bay lên, bây giờ nó mới chịu bay xuống :)

hahaha, Cao j không thấy thấy toàn Cao hổ cốt để cứng sương gồng cho tốt đấy :), Cuộc sống của Vivian sướng thế sang ăn phở, nhìn Chart, chiều vào lệnh, tối chốt lời :) ...
Quái hôm qua nhờ Bác Bờm quạt để con NJ nó bay xuống, nguyên ngày nay nó bay lên, bây giờ nó mới chịu bay xuống :)
đấy lên núi ở im im là tp rồi, xuống núi sân si bon chen là SL sưng mặt liền, he he. em mới bị cái sl GU vì tội vào sớm có lãi ko chịu chốt, ka ka ka. giờ buy lại GU 1.3215. Đấy, bởi vậy đâu dám nhận cao nhân

đấy lên núi ở im im là tp rồi, xuống núi sân si bon chen là SL sưng mặt liền, he he. em mới bị cái sl GU vì tội vào sớm có lãi ko chịu chốt, ka ka ka. giờ buy lại GU 1.3215. Đấy, bởi vậy đâu dám nhận cao nhân
tánh GU nó muốn mình ăn 2 đầu c ạ, sell điều chỉnh phiên âu, để phien mỹ bay cao =))

UJ cứ lên là Vàng lại xuống. Chứng khoán lên, Dầu lên, nhà đầu tư tranh thủ bán Vàng. Lên qua 1300 lại Sell tiếp nhé.

Bác Quang minh nói dùm ý của em hay sao ý, nay thấy Vivian xuống núi Thớt có vẻ đông hẳn :) đúng là có sức hút mạnh thật :)
bác Tiến luật, tui kiếm bác nãy giờ, hôm qua bác kêu tui quạt chi n/j nó xuống, giờ nó xuống rồi, nhưng cái quạt của tui cũng rách luôn rồi( vì quạt quá nhiều) chốt lời xong nhớ đền cho tui cây quạt:):):)

bác Tiến luật, tui kiếm bác nãy giờ, hôm qua bác kêu tui quạt chi n/j nó xuống, giờ nó xuống rồi, nhưng cái quạt của tui cũng rách luôn rồi( vì quạt quá nhiều) chốt lời xong nhớ đền cho tui cây quạt:):):)
bác ấy ăn quả đấy xong đền bác xe ô tô quạt mo,để dùng dần:D:D

Hahaha Bác yên tâm, tui là tui chơi hơi bị đẹp đấy, Tui nhìn cây quạt của Bác mới quạt xuống có 1 tý mà nó rách rồi nên thôi tui tặng Bác cặp Quạt Như ý Nạm Vàng Ngọc Châu Phi này quạt cho nó máu, lâu lâu tui nhờ Bác quạt hộ đúng hướng giúp tui cái là tui vui rồi hihi, Anh em tình cảm là Chính thôi nha Bác Bờm :)

Quạt Thần Kỳ.jpg

Hahaha Bác yên tâm, tui là tui chơi hơi bị đẹp đấy, Tui nhìn cây quạt của Bác mới quạt xuống có 1 tý mà nó rách rồi nên thôi tui tặng Bác cặp Quạt Như ý Nạm Vàng Ngọc Châu Phi này quạt cho nó máu, lâu lâu tui nhờ Bác quạt hộ đúng hướng giúp tui cái là tui vui rồi hihi, Anh em tình cảm là Chính thôi nha Bác Bờm :)

View attachment 82544
giống quạt BA TIÊU của Bà La Sát quá, nhớ tặng hàng xịn nhe, hàng giả quạt đâu cháy đó, chết tui luôn đó:):):)

Xôm nhể, vàng hôm qua đi đúng kênh em Thanh ơi, chạm 1310 bật xuống. Mua từ 1303 qua 1305 lên 1310 cũng đc 7 giá rồi. Xong Sell tiếp 1310 ăn 2 đầu :p:p:p
Ối trời e tưởng anh chơi cổ phiếu rồi hoá ra vẫn ngấm ngầm vào Gold, anh ăn dầy quá 2 vòng Buy Sell ấm bụng rồi, em thì được mỗi 1 vòng Sell cơ mà lại TP mất rồi, giờ đang không biết Buy hay Sell, sắp vào phiên mỹ rồi anh Buy hay Sell thế cho em đu cùng với ạ.

Gồng lời vầy được đúng không mấy bác. View attachment 82527
em đang theo 2 cặp tiền. sell Gu và Buy UCad. cùng lắm hòa vốn thôi. Đi thì gồng lời tiếp. (ăn nhẹ 2 lệnh 20 pips rồi nên thoải mái kkk)View attachment 82525 View attachment 82526
Tối nay mà đi làm về sớm em sẽ chia sẻ tiếp tục breakout trong bắt đỉnh đáy tiếp bài hôm trước.
Con nhà người ta =))))

em mới chốt sell Gu. Vào buy gu lại giá 1.32553. Đã khớp =))). Hy vọng kèo đánh theo trend này ok =))). Newbie trong kiểu đánh theo trend mà mới thấy cơ hội quá đẹp nên đánh luôn. Em sẽ tp 100 pips =)))). Mới học lỏm 1 vài kiến thức đánh theo trend của ông anh nên thua thì chấp nhận vậy =)).

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,397 Xem / 89 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên