[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 14/11

bản chất ko phải ko có, tuy nhiên nếu là 1 tổ chức có uy tín or bảo đảm gì đó thì dc chứ 1 ng đứng ra nhận và chia loss 75% lãi 50-50 thì bao nhiu e cũng thầu hết.
bác cứ làm bài toán đi đánh ngược lệnh với bác, 1 lot 100 pip nó lượm của bác 250$ ngay và luôn.
vâng cảm ơn bac nhieu nhe em đang thây họ cho xem nhiêu tài liệu tìa khoản và hơp đồng đêu có thấy lợi nhuận nên cũng đang tim hiểu thêm

Như của em thì E/U xuống là do lực mua cạn thể hiện ở lực mua tạo đỉnh rồi giảm và MFI quá mua, thêm vào lực bán đang tăng lại nên sell ngắn chắc không vấn đề gì nhưng cần để ý phiên âu. Cá nhân em chờ xuống tý nữa rồi Buy lên.

Như của em thì E/U xuống là do lực mua cạn thể hiện ở lực mua tạo đỉnh rồi giảm và MFI quá mua, thêm vào lực bán đang tăng lại nên sell ngắn chắc không vấn đề gì nhưng cần để ý phiên âu. Cá nhân em chờ xuống tý nữa rồi Buy lên.
bác pt nó giảm mà chờ buy là sao??? hơi mâu thuẫn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,461 Xem / 91 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên