[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 14/12

Theo em mỗi ng phân tích có ý nghĩa riêng, Bác Quang Minh nói đúng. Bác pt thêm H1 cho đồng bộ với H4 của bác luôn. Còn Bác Dương Huy sẽ view thêm về ẻm Ngọc Trinh của Bác ấy cho sát H1 luôn. Kaka
ông @Dương huy yếu toàn dùng Roket 1h bác @TraderViet News mạnh nên làm hẳn 4h

Mình đề nghị bạn phân tích tất cả các cặp khung H1 vì như vậy sẽ dễ để anh em xem xét hơn , bạn phân tích khung h4 VD: UJ hôm nay nó đi lên đi xuống hết ngày ,còn đâu mà vào lệnh ...chỉ có ý kiến như vậy thôi , hè hè hè :):):)
Mọi người trade theo Daly nên phân tích H4 , còn bạn là 1 trader Day thì phải kiếm bài M30 H1

Bác cho xin ý kiền Oil hnay nó có hồi về sâu tiếp ko, hqua nghe kèo bác e bắt đáy lên đến đỉnh luôn. Hehe. Đag xem nó hồi về sâu ko.
xin lỗi nhé, vì mình không trade con đó bao giờ ...
Thú thật tôi chẳng cần cái bài phân tích đó ,nên cũng không quan tam đến m 30 hay h1 ,tôi trade từ m1 đến h4 luôn bạn ạ , chỉ là có ý kiến đóng góp cho các bạn khác mà tôi
xin cám ơn !

Mọi người trade theo Daly nên phân tích H4 , còn bạn là 1 trader Day thì phải kiếm bài M30 H1
Thú thật tôi chẳng cần cái bài phân tích đó ,nên cũng không quan tam đến m 30 hay h1 ,tôi trade từ m1 đến h4 luôn bạn ạ , chỉ là có ý kiến đóng góp cho các bạn khác mà tôi
xin cám ơn !

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 217 Xem / 16 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 50 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 617 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 101 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,735 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,322 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên