[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 15/01

Em sell GU từ 290 tâm trạng ko ổn, ăn mởi 5pips đã thoát lệnh. Bên GAu cũng thế. Hôm nay là ngày trả thù GBP mà bỏ hết. =))
Lênh Buy EU e bỏ rồi. Giờ làm làm từ đầu. Bắt đầu bằng Sell EU và GU. Volume nhỏ thôi. Để xem Market thế nào.
Bác có cao kiến gì ko?

Lênh Buy EU e bỏ rồi. Giờ làm làm từ đầu. Bắt đầu bằng Sell EU và GU. Volume nhỏ thôi. Để xem Market thế nào.
Bác có cao kiến gì ko?
Bản thân em giờ còn ko quyết định đc thì chỉ có xúi người khác chết thôi.
Em vẫn buy EU lệnh mới 0143,sl 139.
GU thì nhìn chart 1h em muốn buy mà hổng dám buy. Nếu xuống 182 bật lên thì em kệ tin tức buy luôn. :D
(cháy hội đồng sáng lắm) :D

U/J Chart 30 có thể sẽ lên theo Fibo. Ngắn hạn làm quả kiếm xèng sáng mai cafe.
Các bác Pro cho ae cái kèo gỡ gạc với :(

các bạn đừng canh buy hôm nay, ko canh dc điểm sell thì nên stop all luôn chứ nhìn đà down này thì có tin tức có ra thì giá cũng vẫn sẽ giảm thôi ít nhất là 50-100pip từ đây
=========================================
"Nếu bà Theresa May thua thì khả năng GBP sấp mặt, EUR ngược chiều GBP " Thầy bói mù xem voi.

Nhảy loạn rồi. Đau tim quá

Xong phim. Cắn SL mất 30 pips. Ngày đen đủi là đây chứ đâu. Akay

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhảy loạn rồi. Đau tim quá

Xong phim. Cắn SL mất 30 pips. Ngày đen đủi là đây chứ đâu. Akay
Bác đánh loạn xạ thế này thì tốt nhất đừng trade. Giao dịch dựa vào lời khuyên của người khác là một lựa chọn tồi, ngay cả lời khuyên đó có đúng đi chăng nữa vì nếu không có người khác thì bác lại thua thôi. Tốt nhất là trade demo để tìm ra phương pháp chuẩn, học cách quản lý rủi ro bằng tỷ lệ Risk/Return. Như mình 1 lệnh Risk tối đa 5%, Tỉ lệ 1/2 thì thua mất 5%, ăn đc 10%. Không có entry đẹp thì ngồi nuốt nước dãi chứ đừng fomo rồi lau nước mắt hối hận

Cả ngày bận việc không trade. Nhậu say về lúc rạng sáng. Mở chart lên xem và em thấy tình huống cặp GU quá đẹp. Lơ mơ chơi vài lot lợi nhuận từ mấy ngày trước. Và em nhận ra dm hôm nay có tin Brexit :D:D:D. Sau đó em kết luận 1 điều. Đối với em thì tin tức méo gì không quan trọng. Đúng phương pháp thì giao dịch thôi =))). GU Brexit. Hên là đúng theo hướng em muốn. Nếu không sấp mặt hết lợi nhuận mấy ngày qua. Chốt 1/2 lệnh rồi ngủ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Sáng dậy mở xem có cắn sl các lệnh không, ai ngờ 2 lệnh GU tp 101 và 61pips. EU với Gold đang xanh, em đóng luôn, giờ ngủ tiếp. GU em nghĩ nó có thể lên 86~88 nhưng chỉ đặt TP 80. Tuy hơi nhát tay đặt tp nhưng hổng tiếc. Gỡ luôn được 2 lệnh EU cắn sl, giờ ngue tiếp chắc ngon lắm đây. :))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,042 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,366 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên