[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 15/03

Cay đắng, con GU retrace đc 20% setup bar thì chạy bà nó mất rồi :oops::oops::oops:

Đấy, có ai biết được làm trader chân chính nó khó thế nào, khổ thế nào. Ae h cứ nhìn vào cái his xanh lè của mấy em IB rồi ảo tưởng!
Mấy em ấy post toàn acc 1000u fang lệnh 1 lot, x2 tk trong có một ngày. Kiếm tiền quá dễ, ấy vậy mà hở ra là bị market nó thịt.

mấy bác buy GU à. Em thì sell lại GU từ sáng rồi. Sell GU và Buy vàng từ sáng. Giờ em vàng gồng lời đến chết thì thôi. Em GU thì đặt tp lệnh 2 nhẹ. Lệnh 3 gồng lời tiếp. còn GU lên lại thì thôi =))). Hòa vốn. Lấy được từ nó 20 pips rồi. View attachment 82684 View attachment 82685
Hay quá, bạn phân tích quả bắt đáy vàng đi, nến H4 vẫn đang cắm thế đã có sóng gann xác nhận đỉnh đáy đâu nhỉ??

bác nào muốn xem clip bắn người ở newzeland cứ nói em. Em có sở thích sưu tầm video kiểu này từ nhiều nguồn kể cả hitman ở deepweb. Bác nào muốn xem thì em đăng link lên 30' rồi em xóa.

bác nào muốn xem clip bắn người ở newzeland cứ nói em. Em có sở thích sưu tầm video kiểu này từ nhiều nguồn kể cả hitman ở deepweb. Bác nào muốn xem thì em đăng link lên 30' rồi em xóa.
Link youtube bị xóa rồi. Bác share cái cho cuối tuần máu me.
Bác sell gold chưa? Sao em thấy nó vẫn còn lực tăng?

Thôi bác ạ, xem thể loại này cứ thấy ghê ghê. Xem tranh bác vẽ còn thích hơn, bác cứ vẽ nhiều tranh cho ae ngắm là dc rồi :D

ý đó là điểm bác tp ấy à kkk. nếu lên điểm đó thì em nghĩ combo vùng cung D1, H4 không có ý nghĩa gì rồi. cung D1 rất mạnh. Khó mà vượt qua được.
Ngày cuối tuần biết đâu lại có 1 false break. Lạc quan tí cho đời nó vui á bác chứ SL vẫn kéo lên từng chút ;)))))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,623 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,507 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 372 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 390 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên