[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 15/11

Cảm ơn mấy bác có tưởng nhớ và hỏi han em mấy hôm rồi. Em nói vui thôi là k lên diễn đàn nữa mà tí nữa thành lời thề sấm truyền thật. Vì sáng hôm sau đi làm nhận tin dữ sếp lớn phải về nước, sếp khác vào thay thế. Cả khối đều phải tập hợp để tập vỗ tay tạm biệt sếp cũ và chào mừng sếp mới.
Chả là vì chia tay thì phải tỏ ra buồn mà chào đón phải tỏ ra vui.
Nên bên phía nhân sự có yêu cầu các phòng ban phải vỗ tay kết hợp dung nhan phải làm sao để người ta nhìn vào thấy mình đang buồn nhưng lại đang vui, nở nụ cười phải vui nhưng làm sao cho nó trông lại buồn.
Ahuhu, phòng em dốt quá k tập nổi điệu cười thần thánh ý nên 2 ngày liền đều bị ở lại luyện riêng với bên nhân sự gần 2 tiếng , ngày nào về cũng mỏi hết cả mồm k cả ăn đc cơm, may quá sáng nay đã xong phần đại lễ. Nãy thảnh thơi bèn mở bảng điện ra thấy cái lệnh sấm sét Buy 36 của em nó đã bị cắn SL 1.12222 từ bgio rồi. Huhu. Ngó lại thấy mấy hôm k có em các huynh đều sắm được xe SH. :eek::eek:
Welcome back em, hi vọng 2 ngày ở nhà em k sắm chiếc canô nào :D

GU lại bắt đầu rồi kìa..... con này - lúc này em đứng ngoài làm cổ động viên cho các bác ah

Ai chưa mua EU thì mua đi nhé, ko hết ngày hôm nay nó đóng giá 1,1360 lại tiếc :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 28 Xem / 3 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 451 Xem / 32 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 207 Xem / 29 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,061 Xem / 38 Trả lời
  • duc1551 trong Trao Đổi về Broker 621 Xem / 1 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 44 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên