[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 16/01

Vẫn là cá GU đóng máy nghỉ ngơi cafe chờ cổ vũ Việt Nam thui nào!!!

View attachment 74994
E đang có thắc mắc là tại sao bác lại đánh nhiều lệnh cùng 1 thời gian được ạ? Và có tác dụng như nào?
Tại vì nếu cùng 1 thời điểm đanha nhiều lệnh nhỏ như vậy là đánh 1 lệnh khối lượng của đám lệnh đó rồi.

E đang có thắc mắc là tại sao bác lại đánh nhiều lệnh cùng 1 thời gian được ạ? Và có tác dụng như nào?
Tại vì nếu cùng 1 thời điểm đanha nhiều lệnh nhỏ như vậy là đánh 1 lệnh khối lượng của đám lệnh đó rồi.
Cáo gì cũng có lý do của nó bạn ui, mình rải lệnh để mình cân tk có lúc mình rải nhiều có lúc rải ít và rải bằng bằng PC bạn bấm nút thôi mà. Rải để đo lực nến nữa bạn cái này cần thực tiễn cũng như cách vận dụng nó “nói ngắn gọn vậy chứ giải thích dài dòng lắm” em out đây chúc mọi người buổi tối nó đô ạ hi!!!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 139 Xem / 1 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,896 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 718 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 203 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,439 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên