[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 16/05

View attachment 92624View attachment 92625[/QUOTE]
Sáng nay tôi đọc dc cái comment này.
Tôi ko nhớ có trao đổi gì đó gây xích mích, cũng ko châm chọc bài xích ai. Thế mà cái tôi nhận dc là hành vi văn hóa lùn từ 1 người tôi ko quen biết.
Bây giờ tôi ko phản ứng gì thì là ngu ngốc để người ta cưỡi lên đầu, còn tôi làm gì đó chứng minh thì để giải quyết cái quái gì ? Vị này là sếp tôi à ? Cổ đông ? Tôi dc ăn chia từ diễn đàn nên phải có nghĩa vụ giải trình ?
Nên tôi nghĩ rằng tôi chỉ nên chứng minh bản thân ko nói láo 1 lần duy nhất còn sau đó tôi sẽ ko share kèo cọt gì nữa, tránh hiểu lầm và ko phải chạy theo kiểu con mọn như thế này để bảo vệ bản thân.
Tôi ko ngại nói thẳng luôn là kết quả gd của tôi 4 ngày liên tiếp đây khá làng nhàng, nhưng với tôi đấy là bình thường khi day trading. Rõ ràng tiền ko phải lá mít, mỗi ngày hái dăm lá kiểu sure win hay 9 win 1 loss tích vào thì thành tỉ phú. Tôi để kết quả ở đây, ai thích thì tự lật lại comment của tôi mà check xem nói láo ko. Tôi chụp kq gd cho từng ngày từ 6/5 đến hôm nay, tổng cộng là +280$:View attachment 92597 View attachment 92601
View attachment 92612 View attachment 92614
Mình quote tổng hợp ở đây, ai thích rà lại kèo cũ mình đã share thì vô mà check.
Đang loss 2 ngày còn bị đời chửi xéo - ức chế vô cùng !

Đấy , bác lại trúng kế của họ rồi , mục đích của mấy ô bà này là vào đây để đuổi hết những người tốt như bác đi đấy , ae vào chia sẻ kèo cọt , để cùng phân tích , cùng tiến bộ thôi chứ không phải cứ thấy kèo là theo , giao dịch kiểu vậy chỉ có chết .Bác có thể cho họ vào danh sách đen , đỡ phải bận tâm.
Thành phần Cò Hương gì gì đó không phải thành viên nhóm em bác nhé.
Còn nhóm em mới chỉ lên tiếng góp ý với bác QM 1 lần duy nhất thôi, sau đó bác QM có nói rằng bọn em chưa đủ tầm để góp ý thì từ lúc đó bọn em dừng ngay lập tức, rất vui vẻ và lịch sự chứ không dai dẳng hay đeo đuổi công kích gì cả.
Vậy sau lần góp ý đó mấy bác thấy có gì là công kích hay thấy không hài lòng điều gì thì mấy bác góp ý cho em nhé. Chứ bọn em vào góp ý rất thiện chí, k nói bậy chửi tục, k mang ý công kích mà giờ bị đem ra xách mé như vậy thì thấy thật k thoải mái.

Còn nhóm em mới chỉ lên tiếng góp ý với bác QM 1 lần duy nhất thôi, sau đó bác QM có nói rằng bọn em chưa đủ tầm để góp ý thì từ lúc đó bọn em dừng ngay lập tức, rất vui vẻ và lịch sự chứ không dai dẳng hay đeo đuổi công kích gì cả.
Vậy sau lần góp ý đó mấy bác thấy có gì là công kích hay thấy không hài lòng điều gì thì mấy bác góp ý cho em nhé. Chứ bọn em vào góp ý rất thiện chí, k nói bậy chửi tục, k mang ý công kích mà giờ bị đem ra xách mé như vậy thì thấy thật k thoải mái.
:)
ai nói gì thì nói, mặc kệ người ta. Quan trọng là Tâm của mình thế nào!
Nếu ae suốt ngày cứ để tâm đến nhận định của từng người về hành động của mình thì chỉ tổ khổ cho bản thân thôi!
Thấy đúng thì mình làm, miễn không có âm mưu làm hại ai là được rồi
Trời sinh con người ta có 2 con mắt, 2 cái lỗ tai, và 1 cái miệng... nó có ý nghĩa cả
Chúc ae trade và cmt trao đổi

:)
ai nói gì thì nói, mặc kệ người ta. Quan trọng là Tâm của mình thế nào!
Nếu ae suốt ngày cứ để tâm đến nhận định của từng người về hành động của mình thì chỉ tổ khổ cho bản thân thôi!
Thấy đúng thì mình làm, miễn không có âm mưu làm hại ai là được rồi
Trời sinh con người ta có 2 con mắt, 2 cái lỗ tai, và 1 cái miệng... nó có ý nghĩa cả
Chúc ae trade và cmt trao đổi

Nghi nghi cái kèo buy GU SL 250 pips của bạn này lắm lắm. :D:D:D

Tôi không xách mé gì bác đâu, còn tôi ủng hộ tinh thần xây dựng của bác. Bản thân tôi lên đây chỉ là để lấy tinh thần , rằng là đâu đó ngoài xã hội cũng có những người trade như mình và bị thị trường vả cho như mình :))). Có thêm động lực để mà bước tiếp, chứ tôi cũng không cần các bác share kèo . Chỉ mong các bác lên đây nhiều hơn để trao đổi cho tinh thần nó lên cao.

cái tp này mọi người bỏ đi hết rồi,sang tp Mạc An xôm và k0 bị quấy nhiễu, giờ tp này có nhóm người hễ thấy ai hay chia sẻ là vào hùa nhau công kích, có người trước kia tưởng hiền lành tử tế giờ cũng cũng ruộc luôn, còn Cò Huong cũng vẫn la Hải pede hiện hình, thay nicklieen tục, hễ thấy ai có kèo cọt 1 thời gian là vào công kích...tôi tin chắc tôi viêts bài này chuẩn bị có vài người nhảy ra lên tiếng giờ đấy....
Mấy hôm nay nghiệm sự việc này mới phát hiện ra nhiều thứ thú vị..
Có người tạo tài khoản rồi vào công kích thành viên khác, rồi lại tạo thêm 1 tài khoản nữa vào để chửi tài khoản trước lấy fame ..Qua 1 thời gian lại lặp đi lặp lại chu kì này..Nick Co Huong này chỉ bình luận trong topic này và nội dung là công kích ông Xà Beng hả group tây của ông gì trước đó rồi lặn..Giờ ngôi lên để công kích người khác, rồi thế nào cũng lại có tài khoản kiểu vậy vào chửi Co Huong..Tương tự như HoangKieuNhung, HoangPhong gì gì đấy bị mình chửi đợt trước..
Thành viên mà có group mấy chục ông thì vào phát biểu 1 câu vài ông bu lại like thì mấy hôm lại đc vài k like. Nên ông nào đc like nhiều cũng chưa chắc hay ho gì..

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi không xách mé gì bác đâu, còn tôi ủng hộ tinh thần xây dựng của bác. Bản thân tôi lên đây chỉ là để lấy tinh thần , rằng là đâu đó ngoài xã hội cũng có những người trade như mình và bị thị trường vả cho như mình :))). Có thêm động lực để mà bước tiếp, chứ tôi cũng không cần các bác share kèo . Chỉ mong các bác lên đây nhiều hơn để trao đổi cho tinh thần nó lên cao.
Dạ cảm ơn bác, diễn đàn trao đổi có ý kiến trái chiều, nhưng trên tinh thần tôn trọng nhau là quan trọng nhất bác ạ, có gì thấy k hài lòng hay k phù hợp bác cứ góp ý thẳng, bọn em lắng nghe ạ.

Kèo room em mấy ngày này cũng sấp mặt đều tăm tắp, cũng không hơn ai nên mới cần lên diễn đàn tham khảo thêm nhận định của những người khác. Vì thế có room sôi động để cùng học là thích nhất. Nên có gì cần góp ý bác cứ nói, quan điểm của em là người lớn và người chững chạc thì sẽ nói thẳng, đừng nói vòng vo hoặc xách mé, mỉa mai, có như vậy mới bền, nói thẳng sẽ gây mất lòng trước nhưng sẽ được lòng sau.

Dạ cảm ơn bác, diễn đàn trao đổi có ý kiến trái chiều, nhưng trên tinh thần tôn trọng nhau là quan trọng nhất bác ạ, có gì thấy k hài lòng hay k phù hợp bác cứ góp ý thẳng, bọn em lắng nghe ạ.

Kèo room em mấy ngày này cũng sấp mặt đều tăm tắp, cũng không hơn ai nên mới cần lên diễn đàn tham khảo thêm nhận định của những người khác. Vì thế có room sôi động để cùng học là thích nhất. Nên có gì cần góp ý bác cứ nói, quan điểm của em là người lớn và người chững chạc thì sẽ nói thẳng, đừng nói vòng vo hoặc xách mé, mỉa mai, có như vậy mới bền, nói thẳng sẽ gây mất lòng trước nhưng sẽ được lòng sau.
Ok bác ạ , e cũng rất thích các bác có tinh thần như thế , nhưng mà tiếc cái là topic này lại vắng tanh rồi , chán quá.

Ok bác ạ , e cũng rất thích các bác có tinh thần như thế , nhưng mà tiếc cái là topic này lại vắng tanh rồi , chán quá.
Thật tình mấy anh em cũng định quay lại đây sinh hoạt lại như hôm xưa, có điều dính mấy phát SL, đặc biệt bay SL 50 pip Gu tối qua nên tuần này làm toi cơm cả tháng trời ki cóp vì thế chưa có tâm trạng comment. Chắc vài hôm nguôi ngoai nỗi đau thì lại lên rầm rập thôi bác !

Thật tình mấy anh em cũng định quay lại đây sinh hoạt lại như hôm xưa, có điều dính mấy phát SL, đặc biệt bay SL 50 pip Gu tối qua nên tuần này làm toi cơm cả tháng trời ki cóp vì thế chưa có tâm trạng comment. Chắc vài hôm nguôi ngoai nỗi đau thì lại lên rầm rập thôi bác !
Chúc các bác chóng hồi , để về với cộng đồng :))))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,660 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,517 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên