[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 16/05

Nếu volume lớn hơn thì chắc là đã cắt sớm rồi bạn. Nhưng volume 0.01 thì cứ thử xem nó thể nào :)
Cuối cùng thì ngày đó cũng đến phải k Bác, GU thì phải gồng tầm hơn 500 pips nhé. Lần trước em gồng gần 530 pips nó mới quay lại đó. Bữa giờ mấy con G nó cũng làm em điên đảo, lời k chốt, dời SL về BE là nó quay lại hit, hơi ức chế :D

Thành phần Cò Hương gì gì đó không phải thành viên nhóm em bác nhé.
Còn nhóm em mới chỉ lên tiếng góp ý với bác QM 1 lần duy nhất thôi, sau đó bác QM có nói rằng bọn em chưa đủ tầm để góp ý thì từ lúc đó bọn em dừng ngay lập tức, rất vui vẻ và lịch sự chứ không dai dẳng hay đeo đuổi công kích gì cả.
Vậy sau lần góp ý đó mấy bác thấy có gì là công kích hay thấy không hài lòng điều gì thì mấy bác góp ý cho em nhé. Chứ bọn em vào góp ý rất thiện chí, k nói bậy chửi tục, k mang ý công kích mà giờ bị đem ra xách mé như vậy thì thấy thật k thoải mái.
Sáng giờ không thấy cô đâu, thì ra lên đây hóng hớt hả. Vào kèo đi kìa, anh em TP hết rồi đó :D

Xong việc chưa bác, lên lại đây chơi với anh em chứ nhỉ ^^
Hheee. Làm lại thì pm a nhá. A đưa lại vào group. Ae lại chiến cùng nhau
Cái tk Zalo đi bụi rồi mấy anh... Đợt tạo để vô group tám thôi nên ko để ý cái vụ kết bạn kết bè giờ đn nó đưa ra 1 danh sách bắt chọn những người đã kết bạn, chọn kiểu nào cũng sai... Chắc giờ lên diễn đàn này tám thôi :p

thực ra trong những diễn đàn chuyên môn như thế này có người share kèo cũng tốt, thấy có người ngược hướng thì cũng nên xem lại kèo của mình. kể ra khi share bác Bích quy cho thêm tí phân tích để a e học hỏi thì ngon.

Sáng giờ không thấy cô đâu, thì ra lên đây hóng hớt hả. Vào kèo đi kìa, anh em TP hết rồi đó :D
Vào đó lại nhìn thấy lệnh Buy Gu vẫn treo lơ lửng ở trên mục đính ghim làm hẹo mất 50 pip tối qua lại k cầm được nước mắt nên qua đây để lảng tránh sự thật huynh ạ =))))))))))))))

Đi làm về nóng vỡi... Mà vô topic chém gió cho thoải mái tý mà thấy các thím các bác um tý mẹt hết cả lên rồi :rolleyes:
Giờ mới hiểu sao ng ta thích lên núi , ng chịu ở lại sống với mọi ng ít quá ha :cool:
Giá mà các bác phân tích kèo các bác vào tại sao vào, tại sao ra, tín hiệu là gì theo cảm nhận của các bác thì tốt quá ( em biết sẽ có cãi nhau tiếp :D nhưng mà hay hơn ) và cũng giúp được bao anh em đồng khổ , mọi người cùng học hỏi dk gì đó ( chắc cái này khó quá ) :rolleyes:

em chỉ là một newber vì vẫn sấp mặt đều. Đóng góp cho các bác trình độ cao thế thôi

Bát đỉnh E/N có ae nào muốn thử.....

Hôm qua xí xọn vào bắt đỉnh con EG bị nó vả sml mất toi hơn 20pips.
Hnay đủ chỉ tiêu 15pips uống cafe với em NU và NJ là thôi e đi ngủ :D:D:D:D
Lý do e vào lệnh SELL khi mà trước đó là mấy cây nến xanh khủng là: xu hướng chính của daily chart ,weekly chart , monthy chart vẫn là GIẢM, nên khi cây nến giảm xuất hiện là e vào lệnh SELL với rủi ro là lost 10pips trên cây nến xanh :D

Pp này e chỉ áp dụng được cho em UJ NJ NU hiền dịu dàng thôi, chứ mấy con Gxx xxG e toàn bị sml.

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 185 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 949 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,244 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 297 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,310 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên