[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 16/11

Em vàng mà lên 1221 là em đập nó xuống, chắc nó chưa thể lên cao được các pak nhể?
Gold đang có 2 kịch bản vì nó nằm ở vùng nhạy cảm. Các bác xem qua e nó xem thế nào.

Cây bá đạo hôm qua thì mình nghiên về kèo sell nhiều hơn... chỉ buy khi nào Anh sắp có tin từ Quốc hội về Brexit
hôm qua ông cho tui kèo thơm ,hôm nay trả lại cho ông nè
sell NCAD
Stop Loss: 0.9070

Take Profit Target: 0.89400
xin nói rằng : có ra tan thái bình dương thì ráng chịu nghen

ối, hqua ai theo em thì sl lệnh GU thôi còn lại thì EU 1128 bay phấp phới kìa.
Thật là năm nào đến tháng này cũng phải làm kế hoạch bảo vệ kế hoạch phân bổ chỉ tiêu cho a e cơ quan mệt lắm. Có hôm họp tới 9-10 giơf tối, nhìu khi k có time ra pt ko theo dõi dc chết á
Em phải công nhận cuối năm lại phải nhằn cái annual operation plan. Em cũng phát ớn, lần nào ngồi làm cũng cày thâu đêm, từ thứ 2 đến chủ nhật già cả người. Sau rồi quanh năm lại ngồi làm báo cáo giải trình với phân tích chênh lệch plan&act. Khổ. Cũng hên em chỉ bị kéo dài cỡ 2 tuần là xong chứ k phải hàng tháng như huynh. Hic hic.

Em phải công nhận cuối năm lại phải nhằn cái annual operation plan. Em cũng phát ớn, lần nào ngồi làm cũng cày thâu đêm, từ thứ 2 đến chủ nhật già cả người. Sau rồi quanh năm lại ngồi làm báo cáo giải trình với phân tích chênh lệch plan&act. Khổ. Cũng hên em chỉ bị kéo dài cỡ 2 tuần là xong chứ k phải hàng tháng như huynh. Hic hic.
năm ngoái đến tết ame lịch mới xong đó, khổ lắm

Em làm mãng nào thế?
Nói đến kế hoạch năm đúng là phát ớn,
Nghe em nói mà tội ghê.... mà thôi cũng kệ chứ sao giờ
:D

hihi
Báo cáo tháng thì nhanh thôi vì chỉ tổng hợp mà.
Cái kế hoạch thì ngán vì nó nhìu nó dài và pải giải thích giải trình tùm lum

Thế này thì hỏng mất, chồng con lại thoải mái đi đong đa đu đưa rồi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,504 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 103 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 419 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,105 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 118 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 172 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên