[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 16/11

nay anh em nào trade cặp VND/Malaysia ko nhể, 19h30 có tin mạnh, dự là có thể lên đến 2.00, hi

Bác TraderViet ơi bác có quan hệ thân thiết với admin bác chiếu cố đổi dùm em cái nink name " dang thi thanh" sang cái tên khác với, lúc tạo tài khoản đăng nhập thì tài khoản sắp cháy nên k thiết tha gì mà chau chuốt cái tên cái tuổi, thành ra đặt bừa 1 cái tên, xem chừng không được hợp phong thủy, nên tuy không cháy tài khoản nhưng cứ ăn 1 bữa nhả 3 bữa thế này thì chắc sớm nghỉ hưu quá bác ạ
Cha nội này khó ưa lắm cô ơi, không cần quen biết cứ trắng và xinh như Trinh chả mới nghe, khổ thế đấy! :oops:

ối, hqua ai theo em thì sl lệnh GU thôi còn lại thì EU 1128 bay phấp phới kìa.
Thật là năm nào đến tháng này cũng phải làm kế hoạch bảo vệ kế hoạch phân bổ chỉ tiêu cho a e cơ quan mệt lắm. Có hôm họp tới 9-10 giơf tối, nhìu khi k có time ra pt ko theo dõi dc chết á
Vậy bác thu xếp, chứ anh em theo kèo bác giờ bác không cho họ lại đi đánh theo ông @DuongHuy thì toi :D

Em làm mãng nào thế?
Nói đến kế hoạch năm đúng là phát ớn,
Nghe em nói mà tội ghê.... mà thôi cũng kệ chứ sao giờ
:D
Em làm về hiệu suất sản xuất và nhân công của nhà máy anh a. Kiểu chiên bỏng ngô thì cho 1 nắm ngô và 1 thìa bơ vào sẽ phải tính ra được là đạt bao nhiêu hộp bỏng ngô đó anh. Mà em làm công ty bánh kẹo, không làm bỏng ngô, ví dụ vậy cho thân thiện dễ hiểu thôi anh.
Còn về kế hoạch dự kiến thì mảng nào cũng có món này, nên chạy đâu cũng chết dí :D

Chuẩn bị lên mạnh mẽ nào. Buy 0.1 Lot GU lấy tinh thần kiếm thùng mì tôm đây :D . Khỏi cần SL, TP. Xem nó đi đến đâu :rolleyes:
nhìn râu trên râu dưới dự hôm nay sẽ như 2 hqua mà cửa lên chắc sáng hơn, tớ thì tớ đang nuôi EU thôi, k táy máy giá này, buy limit 127500 sl 127000 kiếm ít cfe cho sang

hihi
Báo cáo tháng thì nhanh thôi vì chỉ tổng hợp mà.
Cái kế hoạch thì ngán vì nó nhìu nó dài và pải giải thích giải trình tùm lum
Bên em kế hoạch thì cứ triển khai theo số lượng ước tính bên công ty mẹ gửi zề thôi, còn báo cáo tháng mới kinh điển, tổng hợp xong ngồi phân tích sau đó so sánh giữa thực tế và kế hoạch để giải trình, và thực tế giữa target và theory. Mất tầm 1 tuần để làm báo cáo tháng và 3 tuần làm báo cáo quý. Chắc có công ty em thế chứ trong thiện hạ có lẽ các công ty k nặng về khoản báo cáo như công ty em. Nên kể ra k ai thấu được, ahuhu.

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 0 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 536 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 279 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 630 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,755 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 88 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên