[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 17/04

xin lỗi anh em :D
quả đó thằng Nhật nó nghỉ lễ đầu năm có ít ngày thôi,cuối tháng tư này nó nghỉ golden week, kỳ nghỉ đài nhất kể từ thời thế chiến đến giờ, anh em xác định đi nhé!:cool:
Để ngăn ngùa điều này có vẻ như Nhật đã có phương án, nhưng thị trường luôn là bất ngờ

Thế em với bác ko mưu mà hợp à..cùng thắp nhang cho gu nó lên thôi bác ơi..
tin bảng mới đỏ lè luôn bác,có khi đục về lại đáy hồi sáng
Gold bắt đầu tụt váy.
Ai chốt non có thể tp nhẹ vùng 1276 này
sáng sell gold 1277 sl 1280,quét sl xong tuột thời buổi này ko sl thì cháy mà sl thì nó chạy loạn cắn xong quay đầu T_T

sáng sell gold 1277 sl 1280,quét sl xong tuột thời buổi này ko sl thì cháy mà sl thì nó chạy loạn cắn xong quay đầu T_T
hôm nay cân thận với vàng .giá đang điêù chỉnh khá mạnh.trong hôm nay or sáng mai.gia chạy tâm 250 pip.nhưng không biết lên hay xuông

Kiểu gì trade cũng thiệt hại nhất. Ae chỉ trade vui vẻ kiếm cốc cafe hoặc rau dưa chắc được bạn ạ.

Đánh dài hạn trung hạn thì ko sl..đánh trong ngày trong tuần phải có sl..bác phải xác định trước..vào lệnh này treo trong bao lâu..cần sl ko..

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 617 Xem / 30 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 217 Xem / 16 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 50 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 101 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,735 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,322 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên