[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 18/02

Mình đã cắt lỗ một lệnh sell Goll 1312 ở vùng giá 1324, hơi tiếc nhưng phải cắt. Nếu Gold phá vỡ 1326 sẽ mua vào mục tiêu trong tuần 1340, nếu giá do dự ở vùng 1325 mà ko phá sẽ canh Sell xuống , mà đã xuống thì sml ( Sấp mặt luôn ) nhé ^^
Đã vào lệnh ngay tại vùng cản 1325, sl 1327, nhận định là vùng này sẽ có điều chỉnh, sâu bao nhiêu thì chưa biết...còn nếu sai thì mất 20pip vậy.

Phiên mỹ đóng cửa vậy có sóng để lướt ko vậy các bác. Ý em là xu hướng down thì mấy hôm thế này nó down đc ko..hay chỉ sideway

Hôm nay phá lệ giao dịch vào thứ 2 vì hôm nay phiên Mỹ nghỉ giao dịch. Lâu ko up lệnh Live cho mọi người tham khảo. Ai thích vào kèo nào thì theo nhé. Các lệnh tồn tại đến 7h tối cuối phiên âu, lời lãi gì cũng cắt.

Với kiểu đánh này không bao giờ tồn tại quá 1 năm, mà thường 1 2 tháng là dẹo, xui thì dẹo luôn, may thì vài tháng , câu gà thôi :)), mùi lùa gà gặp tỉ lần rồi.
Kiểu xấc láo đó thì lùa được mấy kẻ ngu dốt tham lam, mà đã ngu dốt mà còn tham lam bị lùa cho đáng.
Bực hết cả mình, cái topic trước nhiều thành viên vào ptkt, giờ thành cái chợ bán gà vịt.

Với kiểu đánh này không bao giờ tồn tại quá 1 năm, mà thường 1 2 tháng là dẹo, xui thì dẹo luôn, may thì vài tháng , câu gà thôi :)), mùi lùa gà gặp tỉ lần rồi.
bác nói chuẩn vãi đái..kiểu gì chẳng có mấy bác ngơ ngơ inbox cho e nó hỏi e vào lệnh gì cho m vào theo với..và thế là lại có câu chuyện "'e trang nhung giả vờ ngủ trưa , đúng lúc chủ tịch tiến bi đi vào và cái kết bất ngờ..''

mình nói hồi sáng rồi. Con Trang Nhung này là Thảo Xênh hôm bữa Mình có nói hồi sáng là nó chỉ có 2 chiêu trò.
1) chửi rủa để các mem cũ nản đi và cho kèo rồi gạ ủy thác hoặc lừa đảo.
2) khi mà chửi rủa không được thì chuyển qua show tài khoản để lùa gà ủy thác.
Quen quá mà =)))). Trên facebook nhắc tới Hai pede thì ai mà chẳng biết. Vào group bị kich ra hoài nhưng toàn acc facebook clone. Cả chục cái chứ ít gì =)))). Chắc trên facebook không làm ăn được gì. Bây giờ vào topic TraderViet nhưng mà ở đây ít gà ngu lắm. Vào nhầm cmn chỗ rồi với ít ai vào topic này lắm. Có vài bác trụ cột hay vào cmt thôi.

các bác ơi, biết rồi thì cho vào danh sách đen đi , thế là xong , chọc vào lại thối um tp lên , lại chả ai muốn vào cm nữa , chán lắm....

Các cao thủ hiện tại đang bận việc nên ít vào thôi, theo mình nghĩ vậy, chứ họ cũng không sân si vụ em Thảo Xinh, Trang Nhung gì đâu, không thích thì họ cho vào danh sách đen, đâu đọc được comment đâu nên chả bị làm phiền gì bởi mấy nick này. Mục đích các bác giỏi phân tích share kèo là để họ học hỏi lẫn nhau và để cho newbie tham khảo học tập thôi. Còn bạn nào cứ đợi các bác cao thủ share kèo rồi đánh theo mà không chịu học tập, nghiên cứu cho mình phương pháp riêng thì cũng sớm cháy TK, ra đi và bỏ cuộc. mình ở đây bao nhiêu lâu, giao lưu với anh em rất nhiều nên mình cũng hiểu được ít nhiều tâm lý giao dịch của các mem mới ở đây. Khác biệt của các bác Cao thủ là họ thấy sai và biết sửa sai rất nhanh, newbie sẽ không bao giờ theo kịp đâu.

các bác nên cho em nó vào danh sách đen như mình đi =)))). Mình cho từ sáng rồi nên cũng chẳng nghe tiếng gì quanh tai nữa. Em nó vài tuần nữa sẽ lòi mặt chuột ra ngay. À. Mà cú có gai chứ không phải em gái đâu. Ghê lắm đó.

Hị hị, mình chả có lùa gà lùa vịt gì đâu nhé, cũng chả có nhận uỷ thác hay tạo nhóm hay abc gì hết nhé. Mình chơi theo cách của mình, lãi ăn lỗ chịu các bạn đừng lôi kéo mình vào câu chuyện của các bạn. Còn mình lời hay mình cháy thì kệ cmm mình ko liên quan đến các bạn nhé.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 931 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,237 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 289 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,299 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 329 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên