[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 18/02

Các cao thủ hiện tại đang bận việc nên ít vào thôi, theo mình nghĩ vậy, chứ họ cũng không sân si vụ em Thảo Xinh, Trang Nhung gì đâu, không thích thì họ cho vào danh sách đen, đâu đọc được comment đâu nên chả bị làm phiền gì bởi mấy nick này. Mục đích các bác giỏi phân tích share kèo là để họ học hỏi lẫn nhau và để cho newbie tham khảo học tập thôi. Còn bạn nào cứ đợi các bác cao thủ share kèo rồi đánh theo mà không chịu học tập, nghiên cứu cho mình phương pháp riêng thì cũng sớm cháy TK, ra đi và bỏ cuộc. mình ở đây bao nhiêu lâu, giao lưu với anh em rất nhiều nên mình cũng hiểu được ít nhiều tâm lý giao dịch của các mem mới ở đây. Khác biệt của các bác Cao thủ là họ thấy sai và biết sửa sai rất nhanh, newbie sẽ không bao giờ theo kịp đâu.

Mình nói được làm đc, dám sai dám sửa, có chính kiến đàng hoàng chứ ko như mấy thể loại hóng hớt núp bụi đợi kèo, ăn thì vỗ tay, thua thì nói xấu.

Nói một lần duy nhất và mãi mãi là mình ko bao giờ chăn gà, tạo nhóm, nhận uỷ thác. Các bạn ko thích mình có thể ngừng thảo luận, OK !!!

Mình nói được làm đc, dám sai dám sửa, có chính kiến đàng hoàng chứ ko như mấy thể loại hóng hớt núp bụi đợi kèo, ăn thì vỗ tay, thua thì nói xấu.

Nói một lần duy nhất và mãi mãi là mình ko bao giờ chăn gà, tạo nhóm, nhận uỷ thác. Các bạn ko thích mình có thể ngừng thảo luận, OK !!!
Mình ở đây lâu nên biết Bác như thế nào, mình hem nói gì tới bác đâu nhá =)), bác trích comment của mình làm mọi người hiểu lầm mình nói bác. Mình chia sẻ tí kinh nghiệm cho các bạn mới thôi mà.
Còn bác cứ share kinh nghiệm của bác, kèo của bác nhiều bạn tham khảo, đánh giá tốt mà. Bác cứ bị phân tâm bởi bọn phá đám, chọc ngoáy làm gì. ^^

bác nói chuẩn vãi đái..kiểu gì chẳng có mấy bác ngơ ngơ inbox cho e nó hỏi e vào lệnh gì cho m vào theo với..và thế là lại có câu chuyện "'e trang nhung giả vờ ngủ trưa , đúng lúc chủ tịch tiến bi đi vào và cái kết bất ngờ..''

Ai từng inbox mình hỏi kèo như lời bạn này nói giơ tay lên cái. Hoặc mình từng ibox ai gạ theo kèo cũng giơ tay lên điểm danh hộ mình cái nhé. Em @Trang Nhung ơi, em làm anh trở thành nhân vật gạ kèo, nhận uỷ thác, bán khoá học abc xyz .... rồi.

Group này bây giờ toàn mấy bạn đố kỵ và ghen ăn tức ở thế nhỉ?
Mình trade tk real ha.
Mình cũng chả thuộc nhóm thằng Tây bỏ mịa nào đó.
Các bạn nên tập trung trade thay vì hùa nhau chửi những ng thành công hơn các bạn.
Thế nhé!
Khi nào nhân 10 tk mình sẽ tung passview cho cả nhà mình.
Mà mình sẽ rút hết tiền rồi tung passview.
Mình không có ý gì cả hay tranh luận quan điểm như những bạn kia, nhưng nếu bạn có thể 10x tk real đó và show cho mọi người xem thì bạn quả là cao thủ.

hồi sáng lên Facebook thì mình có thấy Hai pede được mọi người chắc chắn với nick facebook Phương Thao le. Và vào đây thì mình chắc chắn Trang Nhung là Thảo Xênh và là Hai pede =)))).
Còn bác Tienbi thì kệ mọe tg Trang Nhung đi. ở đây ai cũng biết bác như thế nào hết mà. Cứ cho nó vào danh sách đen đi là được chứ để nó nói xàm miết. Bác chia sẻ kiến thức đáng để học hỏi.

[
Ai từng inbox mình hỏi kèo như lời bạn này nói giơ tay lên cái. Hoặc mình từng ibox ai gạ theo kèo cũng giơ tay lên điểm danh hộ mình cái nhé. Em @Trang Nhung ơi, em làm anh trở thành nhân vật gạ kèo, nhận uỷ thác, bán khoá học abc xyz .... rồi.
Bác nghe câu : chó sủa mặc chó sủa và người đi vẫn phải đi chưa? vậy thì bác giải thích gì cho mệt hè. Bác cứ post kèo, ai theo thì tự chịu, lớn rồi đủ tuổi chịu hậu quả mình làm rồi.
p.s: Hôm nay tôi ngược kèo bác, tôu buy EU

Luongvanhuy bán chiến lược gặp Trang Nhung gạ ủy thác đúng là bà già gặp kẻ cắp.
Chắc đụng chạm nồi cơm của nhau đây mà
tui chỉ đi bốc phốt thôi nhé. =)))). Tui chưa bao giờ cmt kèo trade triếc gì trên đây hết. Chỉ là thấy lừa đảo trên facebook nên vào đây bốc phốt thôi. Thấy lừa đảo đang chuẩn bị manh nha nên vào bốc phốt để mọi người phòng ngừa thôi.

Ngày trước vào vui biết bao nhiêu. Bây giờ vào đọc lướt rồi ngậm ngùi Đi ra:(

có bốc phốt thêm cũng thêm loãng diễn đàn. Mình chỉ có bao nhiêu đó nói để mọi người phòng ngừa không bị kiểu ủy thác hay gì gì thôi. Vì mình đã gặp trên facebook tên này rồi. Mình rút vậy để không bị loãng diễn đàn. Ai hiểu thì tránh xa. Không thì cứ đâm đầu vào rồi khi bị lừa thì ráng chịu. Sorry mấy bác nào đọc bài thấy khó chịu vì sự bốc phốt của mình nhé :):):)

bác vẫn bị lừa...nick mói toe vừa mở...
Chuẩn, Huy118 vừa lập xong mà còn biết cả việc cách đây khá lâu rồi. Mong adm vào dẹp giúp để lấy lại TP đã có thời điểm cực vui và sôi động ngày nào cũng hot nhất có đến hơn chục trang. Các bác quang minh, Kimmy, em Thanh,...vv.. nhiều nữa các thành viên cũ nhiệt tình, nghiêm túc trao đổi share kèo nhưng cũng ko kém phần hài hước khi trò chuyện bên lề. Mong ngày đó sớm trở lại !

có bốc phốt thêm cũng thêm loãng diễn đàn. Mình chỉ có bao nhiêu đó nói để mọi người phòng ngừa không bị kiểu ủy thác hay gì gì thôi. Vì mình đã gặp trên facebook tên này rồi. Mình rút vậy để không bị loãng diễn đàn. Ai hiểu thì tránh xa. Không thì cứ đâm đầu vào rồi khi bị lừa thì ráng chịu. Sorry mấy bác nào đọc bài thấy khó chịu vì sự bốc phốt của mình nhé :):):)
Bạn khi vào cũng nói Kimmy ghê lắm nhưng cũng ko hoàn toàn sai vì khi đó Kimmy cũng ko đúng hoàn toàn. Thật vui khi sau đó Kimmy nhận ra và nói những lời khá đáng mặt đàn anh. Ko lâu sau cả Huy, Kimmy và Nguyễn Thiện Thành đều quay trở lại khiến mn đều vui. Bác quang minh chắc do lớn tuổi nhất nên chẳng bao giờ quan tâm mấy chuyện đó, bác chỉ lên thông báo cho mn biết về dự đoán của bác (thật đáng quý). Mình vào lúc nào cũng hóng chia sẻ chuyên môn có ích của mn, thật nhớ những ngày tháng vui vẻ đó dù lúc đó các tk của mình vẫn cháy đều do mới bước vào ko khống chế đc cảm xúc.

Bác Dương Huy mệt rồi đây, bỏ bao công sức xây dựng mới được bây giờ có kẻ muốn phá hoại đây.

Mọi người giúp bác @DuongHuy bằng cách thấy ai mình không ưa, comment linh tinh thì cho vào danh sách đen đi, mình không đọc được nội dung của người mình không thích thì sẽ không có cái để tranh cãi vô ích. Mọi người nên tranh luận, trao đổi về fx thôi. Rãnh rỗi thì nói chuyện phím với nhau. Chứ bác @DuongHuy có block trăm nick như Bích Liên, Huanmanhme, Thao xinh...cũng như vậy thôi, block cái này nó tạo cái khác. Nếu thấy Topic này hữu ích thì các bác hãy chung tay bảo vệ nó đi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 217 Xem / 14 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 50 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 617 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 101 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,735 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,322 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên