[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 18/02

Tổng kết lại :
Tất cả những hành vi lừa đảo hòng trục lợi đều đã được mọi người ở diễn đàn này phối hợp để phơi bày.
Tất cả những thành phần cá nhân có hành vi hoặc lời nói k tốt đã bị ban nink.
Những gì tốt đẹp làm được thì mọi người đều nỗ lực làm xong xuôi hết rồi.
Do vậy nếu ai vẫn cố tình bỏ qua cảnh báo của mọi người thì cũng nên mất tiền cho khôn ra ( giống em Thanh ).
Còn ai cảnh báo thì cũng cảnh báo rồi do vậy k nên nói nhiều tránh để đục nước béo cò.
Xét 1 cách toàn diện thì Trang Nhung mấy hôm nay vào cho kèo và show TK chứ cũng k đụng chạm chửi bới ai.
Bác Lương Huy sau khi đã " trót dại" công kích bác Kimmy để bác dỗi dằn ra đi thì nay là người chủ động lên tiếng tiết lộ 1 bí mật mà trong đó bí mật này tất cả mọi người... đều biết hết ! Dù bác lên tiếng cũng là cái tốt, tuy nhiên cách của bác hơi thô ( và bác là người chửi em Trang Nhung trước ) do vây dẫn tới sự phản công của em ý và sau đó thì mọi người biết rồi đó, 1 cuộc mổ bò đã diễn ra.

Kết luận ở đây là gì ạ. Nếu có 1 chân dài nào khác xuất hiện mà k lăng mạ chửi tục thì chúng ta k nên gây hấn trước. Vì cách tốt nhất bảo vệ bản thân đó là không gây sự với người khác.
Khi lên tiếng bảo vệ cộng đồng thì phải có sơ yếu lí lịch đẹp, lời vàng ý ngọc, thay vì cứ loạn quạn để rồi đom đóm đi đêm, đục nước béo cò.!
là thằng nha =)))) không phải em gái đâu. Nó giả gái đó. Dù sao mọi chuyện xong hết rồi nên mình rút vậy.

Lâu rồi mới thấy người đẹp xuất hiện, lại còn cho 1 đoạn dài phết. Dạo này tu luyện sao rồi em, sắp hạ gục được bà ma kẹt chưa. Hihi
Anh không thấy giọng văn trên mang âm hưởng của người nghệ sỹ vừa bị cháy tk à :cool::cool::cool:
P/S : Vẫn k dài bằng đoạn văn của anh dream, nghi là anh cũng vừa có 1 show diễn cháy rực 1 bầu trời =))))

Anh không thấy giọng văn trên mang âm hưởng của người nghệ sỹ vừa bị cháy tk à :cool::cool::cool:
P/S : Vẫn k dài bằng đoạn văn của anh dream, nghi là anh cũng vừa có 1 show diễn cháy rực 1 bầu trời =))))
Đêm 30 tết, anh sử dụng tk của mình hòa quyện với buổi tiệc pháo bông đón chào năm mới rồi em. Đã cháy thì phải cháy hoành tráng. =)))) Đêm đó mọi người ôm hôn nhau nói Chúc mừng năm mới, còn anh ôm mặt khóc =))))

50% những người trên này là đang mày mò tìm thành công trong forex và thực sự muốn bỏ công sức ra tìm hiểu,nghiên cứu (dù nghiên mãi mà chưa thành tài)
5% là cao thủ chân chính đoàng hoàng đã tìm ra bí kíp cho mình và muốn chia sẻ,nhưng đời nó méo như mơ,đã bỏ công sức ra chia sẻ những cái mình trả giá mới có dc mà lại bị công kích tổn thương não nề bởi (10 và 30) 10%những thằng nó éo lọt mắt những thứ khiến business của nó thất thu từ 30% những đứa ất ơ chỉ thích kèo và đợi lòng tốt của người khác ban cho,thắng thì k sao thua là quay ra chỉ trích.
10% còn lại thì đã biết chút chút rồi tự bơi bơi dc mấy phát rồi,thấy người khác bơi khác tư thế mình bơi là vào chê bai đổ tường nứt vách.
Cuộc sống quả là sắc màu =)))

tái cmn buốt: đăng xong sợ bị ban mẹ nó nick hiccc

Đêm 30 tết, anh sử dụng tk của mình hòa quyện với buổi tiệc pháo bông đón chào năm mới rồi em. Đã cháy thì phải cháy hoành tráng. =)))) Đêm đó mọi người ôm hôn nhau nói Chúc mừng năm mới, còn anh ôm mặt khóc =))))
Tài khoản nào của em cái nào dẻo dai thì hưởng thọ 1 tuần tuổi, còn thường thì sáng làm sinh nhật chiều hưởng dương luôn.

Khổ lần này thì các bạn nhầm rồi, em Trang Nhung này quản lý shop đồ hiệu ở Hà Nội , rất xinh gái. Các bạn nhìn ai cũng ra nhân vật Pede nào thế, xem ra nhân vật này ảnh hưởng cũng ko ít nhỉ ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao có vẻ bi quan vậy nhỉ
Đây là giọng văn tường thuật lại sự việc chứ đâu có phải dự kiến đâu mà bi quan hay lạc quan được ạ, đây chỉ có cay cú và không cay cú thôi bac à =)))
Em thì cay cú market quá vì hắn ăn 10 bữa thì cũng phải nhả ra 1 bữa, đằng này ăn giày ăn tất ăn luôn cả đất xung quanh nên e bực em hem chơi nữa cho bõ bực =))))

BUY [email protected] (sl - 32p)

Chúc bạn giao dịch thành công!
Anh đi săn SL hay sao mà chỉ thấy mỗi thông tin của SL, cho em xin thêm TP đi anh mình ơi =))))

Ai từng inbox mình hỏi kèo như lời bạn này nói giơ tay lên cái. Hoặc mình từng ibox ai gạ theo kèo cũng giơ tay lên điểm danh hộ mình cái nhé. Em @Trang Nhung ơi, em làm anh trở thành nhân vật gạ kèo, nhận uỷ thác, bán khoá học abc xyz .... rồi.
ấy bác hiểu nhầm ý e . e ko bảo bác và e trang nhung gạ kèo hay gì đó..mà e bảo e trang nhung đi rất đúng bài .dù là vô ý hay cố ý.còn e nhắc đến bác là e thấy e ý thần tượng bác..kaka..

Tổng kết lại :
Tất cả những hành vi lừa đảo hòng trục lợi đều đã được mọi người ở diễn đàn này phối hợp để phơi bày.
Tất cả những thành phần cá nhân có hành vi hoặc lời nói k tốt đã bị ban nink.
Những gì tốt đẹp làm được thì mọi người đều nỗ lực làm xong xuôi hết rồi.
Do vậy nếu ai vẫn cố tình bỏ qua cảnh báo của mọi người thì cũng nên mất tiền cho khôn ra ( giống em Thanh ).
Còn ai cảnh báo thì cũng cảnh báo rồi do vậy k nên nói nhiều tránh để đục nước béo cò.
Xét 1 cách toàn diện thì Trang Nhung mấy hôm nay vào cho kèo và show TK chứ cũng k đụng chạm chửi bới ai.
Bác Lương Huy sau khi đã " trót dại" công kích bác Kimmy để bác dỗi dằn ra đi thì nay là người chủ động lên tiếng tiết lộ 1 bí mật mà trong đó bí mật này tất cả mọi người... đều biết hết ! Dù bác lên tiếng cũng là cái tốt, tuy nhiên cách của bác hơi thô ( và bác là người chửi em Trang Nhung trước ) do vây dẫn tới sự phản công của em ý và sau đó thì mọi người biết rồi đó, 1 cuộc mổ bò đã diễn ra.

Kết luận ở đây là gì ạ. Nếu có 1 chân dài nào khác xuất hiện mà k lăng mạ chửi tục thì chúng ta k nên gây hấn trước. Vì cách tốt nhất bảo vệ bản thân đó là không gây sự với người khác.
Khi lên tiếng bảo vệ cộng đồng thì phải có sơ yếu lí lịch đẹp, lời vàng ý ngọc, thay vì cứ loạn quạn để rồi đom đóm đi đêm, đục nước béo cò.!
Thực ra việc show tài khoản lãi suất không tưởng thì là lừa đảo rồi, ngoài ra còn nói không nên ghen tị với ng giỏi hơn thì dễ khiến nhiều người lộn tiết :)). Khổ nhất bác tienbi xưa có mối quan hệ gì suốt ngày bị kéo vào :)).
Tuy nói ai mất cho khôn ra nhưng những người đó nuôi sống các thành phần trục lợi, cũng có thể đây là miếng cơm duy nhất mấy kẻ này biết để kiếm ăn. Nên cũng phải nói nghi ngờ 1 tí, để không lại tưởng kiếm ăn dễ quá lại không chịu tìm nghề khác lương thiện hơn.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 263 Xem / 16 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 157 Xem / 21 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 19 Xem / 2 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,644 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 406 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên