[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 18/04

Ad mình nhìn Volume trên Tradingview thôi bạn, bạn còn giữ AJ hả, Phí qua đêm cũng kha khá hỉ :)
Đánh khối lượng nhỏ..phí ko thấm bao nhiêu bác ạ..chủ yếu biến động giá làm em hao kha khá..còn hôm nay với trước kì nghĩ dài của nhật để jpy tăng..hi vọng nó về đến ..em đặt kì vòng hồi ở mức 38.2 thôi..khiêm tốn thế nó còn ko chịu nữa...đánh đá quá bác ạ..

Bác nào chuyên PA chỉ em cây nến này ý nghĩa gì đc ko ạ..4h sáng có 1 cái pin bar thế này..cơ hội kiếm tiền nhưng em ko hiểu ko tham gia đc..:(:(

Ecn ko có chuyện giãn spread nhiều bác...tin hôm qua cad giá vẫn khớp instant 9 point ko giãn tí nào..
Mấy con G giãn Spread kinh lắm Bạn ơi có lần cuối tuần nó giãn cả 100 pips á, chán, Exness nó đang có vấn đề, lần trước TK Mini bị sập, ECN không bị, rồi lần này ECN giá nó dãn kiểu gì có cái nến đó chứ Mini và Sàn Icmartkets không có, lần trước mình ECN bị con GU vượt lên 1.31300 không quét Sell Limit luôn, còn Mini và sàn khác giá High chỉ có 1.31068 thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy con G giãn Spread kinh làm Bạn ơi có lần cả 100 pips á, Exness nó đang có vấn đề, lần trước TK Mini bị sập, ECN không bị, rồi lần này ECN giá nó dãn kiểu gì có cái nến đó chứ Mini và Sàn Icmartkets không có, lần trước mình ECN bị con GU vượt lên 1.31300 không quét Sell Limit luôn, còn Mini và sàn khác giá High chỉ có 1.31068 thôi.
Lạ ta..các bác đều bị trục trặc chút đỉnh..em ko có..còn G em chỉ đánh gu à..tính ra em đánh các cặp chính với chéo chính thôi..nên spread vẫn tốt lúc tin ra..em cug khá hài lòng...Gxx biên độ giá rộng khó kiểm soát rủi ro..

Lạ ta..các bác đều bị trục trặc chút đỉnh..em ko có..còn G em chỉ đánh gu à..tính ra em đánh các cặp chính với chéo chính thôi..nên spread vẫn tốt lúc tin ra..em cug khá hài lòng...Gxx biên độ giá rộng khó kiểm soát rủi ro..
Nếu bạn để ý thì cuối-đầu ngày và (cuối tuần) luôn luôn dãn spread khá khá ghê có em hơn 10pip

Nếu bạn để ý thì cuối-đầu ngày và (cuối tuần) luôn luôn dãn spread khá khá ghê có em hơn 10pip
Bác nói v em hiểu..nhưng em khó hiểu ở chỗ spread là sàn offer...cao thấp là do biến động mạnh yếu mà sàn offer..còn đc vẽ lên chart..nghĩa là giá đã đc khớp..có thể do giãn spread..nhưng đc khớp lệnh là thật 100% có người buy sell trong đó..nghĩa là dưới đó cũng có cả đống ông buy sell do giãn spread mà khớp lệnh mấy ổng..trên sàn exness thôi..sàn bác ko giãn nên mấy ông limit stop chưa bị..hiểu v đúng ko nhỉ?

Bác nào chuyên PA chỉ em cây nến này ý nghĩa gì đc ko ạ..4h sáng có 1 cái pin bar thế này..cơ hội kiếm tiền nhưng em ko hiểu ko tham gia đc..:(:(
View attachment 87940
Mình không hiểu thì không cần tiếc nuối bác ơi. Trước khi nhìn nó là cơ hội kiếm tiền thì bác phải nghĩ đến mặt còn lại - khả năng mất tiền :cool:

Hôm nay cũng có thể xem như ngày giao dịch cuối tuần rồi, nên chúc anh chị em hoàn thành mục tiêu tuần nhé!

Vui vẻ đầu ngày: Các em nó câu được rồi đấy, đến lượt các anh nhà mình nào :)))))
View attachment 87894
Hôm trước là cá sủ vàng, hôm nay là cá ngừ vây bạc. Hôm nay tự nhiên thấy tên trên threat

Mấy con G giãn Spread kinh lắm Bạn ơi có lần cuối tuần nó giãn cả 100 pips á, chán, Exness nó đang có vấn đề, lần trước TK Mini bị sập, ECN không bị, rồi lần này ECN giá nó dãn kiểu gì có cái nến đó chứ Mini và Sàn Icmartkets không có, lần trước mình ECN bị con GU vượt lên 1.31300 không quét Sell Limit luôn, còn Mini và sàn khác giá High chỉ có 1.31068 thôi.
Dãn 100 point thôi, tức 10 pip ấy. 4h sáng giao phiên ngày nào chả dãn.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 478 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 577 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,750 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 80 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên