[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 18/12

Có ai như em không, đêm qua đặt Buy Limit con NZDUSD 0.67933 nó hồi xuống đúng 0.67934 nó chọc thẳng lên, sáng dậy nhìn mà buồn :(
Chuyện thường thôi bác, hit sl xong đi đúng xu hướng hoặc giá chạy gần đến điểm vào limit nhưng không hit hoặc có khi vượt luôn nhưng lệnh k vào.....

Ok thế thành thắng sml bác nhỉ kaka
Bác làm em nhớ lại, ngày xưa em nộp hồ sơ xin học bổng mà không được duyệt, nhưng trước khi nộp em trót khoe loạn xạ khắp nơi về việc em đi xin học bổng rồi, nên sau đó thì ai ai gặp em cũng hỏi, em ngại chả bít nói sao, nên cứ trả lời :" Em đỗ thẳng cẳng rồi" =))))

Bác Xuân Hoàng giấu nghề quá, em thấy bác kiến thức rất vững những hơi kiệm lời, " đề nghị " bác năng nổ hơn chút để giải ngố cho đàn em chúng em ạ.
Tóm tắt quá trình nhé e:
Lúc đầu tiếp xúc forex thì e biết rồi.
Sau vào tradViet thì thấy bài của bác Quyền giảng về xu hướng thấy hợp với mình cũng như cái gì theo trước đây rồi nghiên cứu, nghiên cứu thêm hỗ trợ kháng cự... (Lấy D1 là căn bản nhé e).
Sau lại được cái đại ca trên đây bổ túc
Đặc biệt sau khi có bài về ichi của bác @MSTT (trước cũng nghiên cứu nhưng hời hợt) thì kết hợp lại.
Báo cáo e tiểu sử a với Forex chỉ có vậy. Hìi

Các bác cho e hỏi: e mở 2 tài khoản sử dụng trên cùng 1 điện thoại: tk1 em đặt 01 lênh đầy đủ SL và Tp. Sau đó e chuyển sang giao dịch ở Tk2, vậy nếu đến điểm Tp tài khoản 1 có TP được không ạ?

Các bác cho e hỏi: e mở 2 tài khoản sử dụng trên cùng 1 điện thoại: tk1 em đặt 01 lênh đầy đủ SL và Tp. Sau đó e chuyển sang giao dịch ở Tk2, vậy nếu đến điểm Tp tài khoản 1 có TP được không ạ?
Đc chị, e đặt hoài, mà e đặt demo, còn real có được ko e ko chắc :)) nhưng e nghĩ được

Dường như AU đã retest thành công và chuẩn bị thoát ra nhỉ

Chị hình dung điện thoại như 1 cái nhà, từng tài khoản là từng phòng trong cái nhà đó, và phòng nào set up như thế nào, hoạt động ra sao thì không có ảnh hưởng tới phòng khác chị nhé!

Để thân thiện với forex hơn thì chị có thể ví cái nhà như cái trại giam tử tù, từng phòng trong trại là từng tài khoản, tù nhân trong từng phòng làm gì thì không có ảnh hưởng tới phòng khác chị nhé ! HOÀN TOÀN ĐỘC LẬP !

Tuy nhiên hoạt động độc lập nhưng kết quả cuối cùng vẫn là ngày xử bắn, và từng tù nhân sẽ lần lượt ra đi =)))))))

P/s: Chỉ có tù nhân nào Pro lắm mới thoát thân được thôi ạ. Hí hí.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,871 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 867 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,680 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 339 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 170 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 241 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,501 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên