[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 18/12

Em là nam, chị Thanh đừng biến e thành nữ nhanh như cách UJ tụt quần sáng nay vậy chứ :))
Tài khoản nhiều thì gồng lệnh buy đó đi chị, còn theo em thì chị sell luôn giống em đi để em có cảm giác chiến thắng lâu lâu xíu chớ tuần trước âm sml uống hết vài hộp trợ tim rồi :((
Xin lỗi bạn nhé ! Mình đang gồng lỗ vã mồ hôi nên chân tay run rẩy, tim gan phèo phổi cũng đập huỳnh huỵch rung hết cả mắt mũi thành thử dịch doẹt nhầm nhọt chút, xin lỗi bạn thêm lần nữa nhé !

Mà giờ ngồi dịch lại nick name của bạn mới nhìn ra không phải " Thanh Loan" thật, mà là ..." Thanh toán liên khúc '' =)))))))))

EU DƯỚI 2 ĐƯỜNG TRẮNG NHƯ KM NÓI TỪ HÔM QUA :

VÀ VẪN HẠ TIẾP : >>>> LÊN LÚC NÀO KM BÁO.

EU : Kimmy đã nhìn thấy : 1.13050.
Các điểm Kimmy nhìn giờ đạt cấp độ chính xác tuyệt đối.

Anh Em Sell yên tâm rồi.

Chịu khó đợi thôi.

KM tranh thủ lượn về nhà để load, KM phải out đi làm rồi.

:p:p:p:p:p

1. Dung sai SL ngày nào Anh Em bục KM giờ hạn chế cực kỳ. Giờ cặp tiền chéo KM để load dưới dạng song song, load đến đâu clear hết bộ đệm, nên dung sai hạn chế thấp nhất rồi.

2. Khéo tay : Khung M5 nó đang giảm, sau nó lại hồi lên : 1.13487. Đến điểm này múc Sell nuột.
Tức là KM triệt để hết cỡ dung sai.

Anh Em Sell rồi cũng kg sao, dung sai giờ nhỏ, hơn nữa điểm EU 31 vẫy gọi rồi....
Khéo tay hơn thì nên Sell ở 1.13487.

TÓM LẠI : SELL ĐỢI 31 VÀ THẤP HƠN.

KHÉO TAY THÌ NÓ ĐẸP HƠN ĐC TÝ THÔI. KHÔNG ĐÁNG MẤY.

DUNG SAI KM CỐ TRIỆT HẠ HẾT.

Chỉnh sửa lần cuối:
bác đẽo cày giữa đường à. Có sl thì cũng phải sl theo cái cách của mình chứ =)).
Em mới tập trade :(. Trước gồng gánh cháy mấy lần rồi nên giờ sợ cháy lắm, cộng thêm nó cứ chảy đỏ lòm. Haiz. Giờ nó lại phi lên đỉnh rồi. :(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• TraderViet News trong Chuyện bên lề 55 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 406 Xem / 24 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,476 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,097 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 165 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên