[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 18/12

Nhìn oil mà thốn. Mấy lượt trước tầm này vào vẫn yên tâm. Hnay thấy nó thốn thực sự :confused: ông IB cứ bảo vào tầm 52 :)) sợ thật

Thấy ae máu quá làm em nhồi sell eu thêm luôn, nay cãi lời anh @quang minh 1 lần :(
Tiện thể ae cho em nhận xét thử kèo AU hiện tại với ạ, còn kẹt lệnh buy 0.7291, nên cắt lỗ ko ạ

KM muốn Anh Em hiểu đc hết là KM đã định vị Market. KM OK thì tất cả mọi cái chỉ là chuyện đợi chờ tiền về thôi :

Biết tiền chắc chắn về, KM chờ cả ngày cũng đc !!!!! Hihihiiii. Đó là cái sướng của KM Trading.

KM muốn Anh Em hiểu đc hết là KM đã định vị Market. KM OK thì tất cả mọi cái chỉ là chuyện đợi chờ tiền về thôi :

Biết tiền chắc chắn về, KM chờ cả ngày cũng đc !!!!! Hihihiiii. Đó là cái sướng của KM Trading.

View attachment 70712
Em theo bác KIMMY, cái e thiếu là quản lý vốn cho kỹ phòng khi bị cháy trước khi giá quay đầu :))))

View attachment 70712
bác này tự tin quá, làm con dao 2 lưỡi cho ae ở đây thôi

Nến ngược nên KM vẫn hay phải vào cập nhật nến.

Cụ thể như sau :

CẤP ĐỘ 1 : EU < 1.13560
CẤP ĐỘ 2: EU < 1.13420
CẤP ĐỘ 3 : EU < 1.13140

BUM NHIỀU LỆNH : ĐỢI CẤP ĐỘ 1 VÀ 2.
BUM ÍT LỆNH ĐỢI CHO BẰNG ĐƯỢC CẤP ĐỘ 3.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 44 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 594 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 307 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên