[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 19/11

Mình thấy GU, EU đang vùng tranh tối - sáng nên không dám chơi ... vì mình nhác o_O nên sẽ chờ xem có tín hiệu đầu nào thì mới tham gia, vùng này ghê ghê
Đang canh AU NU giá đẹp thì múc lên

Em ra khơi bằng thuyền thúng 0.01 dạo chơi thôi nên có SL thì cũng chỉ là vấp ngã xước tí da, còn nếu TP thì oách xà lách quá, 1 mình em mời toàn thể anh em cộng đồng TraderViet ly cafe :D:D:D:D . Bonus thêm bó cigar Cu Ba nữa :p:p:p:p. Tp của em là 1.16400. SL 1.13400:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Đang tìm tài khoản đánh 0.01 mà nó chỉ cho đánh 0.1 lạ thật. Lai Rút hết xèng ra giờ để 2k thôi

Uj h1 h4 là sell d1 là buy.chắc đợi nó xuống 111 canh buy chứ nến dài quá khả năng có thêm 1-2 nến giảm ở d1 lắm à lắm à

Ôi trời ơi, hôm nay ngược sóng bác Quang Minh với anh Atuhu kính mến, mình em lên thuyền Buy Eu, phen này đi xa thật rồi, huhu.

Ôi trời ơi, hôm nay ngược sóng bác Quang Minh với anh Atuhu kính mến, mình em lên thuyền Buy Eu, phen này đi xa thật rồi, huhu.
EU hôm nay xuống 1.1360 rồi tăng. nó tăng 1.1500 mới kết thúc đợt tăng này

lưng chừng quá chủ tịch ơi, để xem nó chạm hỗ trợ 1138 sao đã

Nó sẽ vòng lên sau Sell lại sau :

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 176 Xem / 10 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 96 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,278 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,932 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên