[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 19/11

Ồ thế à, có biết đâu, e ấy đang phá vỡ mọi quy tắc đấy à.
Em lên thuyền là hay bị đắm lắm, ví dụ lên cùng thuyền anh MSTT là anh ý ra đảo, lên thuyền bác nào bác ý ra đảo luôn và ngay, và ví dụ gần nhất là hôm 16/11 lên thuyền cùng bác Liu Tiu cái thì biển đảo vẫy gọi bác luôn trong ngày nên giờ em cứ lên ngược để các anh em có mồi đó anh. Hihi.

Tui câu khách cho ông bạn đồng hương đó, ahihi. Khác sộp luôn , tuổi trẻ nhưng có tài sản tương ứng tuổi trung niên rồi, ông liệu mà thịt đi nhé, đừng để cậu khách @nguyencuongtrader thịt lại nhé :p:p:p
keke, toàn ae cùng vào sinh ra tử cả, có tý com lẻ cho Pog có phải thích hơn là biếu không cho sàn ko, hihi, thêm ít chè cháo bình sữa cho con chứ dạo này túng thiếu lắm, hihi.

Hốt GU nào mấy bác. Sáng có 2 setup vào được vài lệnh buy nữa. Em sẽ dịch stoploss dần dần lên đến khi nào bị hit thì thôi. Khô máu

toàn thấy mấy thèn trade cầm đèn chạy trước ô tô. Tưởng TraderViet toàn pro cơ. Thật là hài hước.
À, avatar sẽ luôn được cập nhật theo slogan của bản thân, và do mình mới nhận ra bờ hay đảo vẫn chưa phải cái quan trọng nhất, với cá nhân mình giờ quan trọng nhất trong thị trường forex này là chọn IB có tâm mà chơi, chọn đồng nghiệp tốt để trao đổi, chọn người tài năng thực thụ để học hỏi nên mình để avatar với ý nghĩa như vậy đó !

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Ttrade trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 1,017 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 836 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 409 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 371 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 377 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,708 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên