[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 19/11

Mình thấy kèo của Kimmy xác suất thắng cũng được mà . Vấn đề người ta cho kèo thì có thể tham khảo được thì theo ,ăn thì comment cám ơn thua thì chịu .quyền xuất tiền theo kèo là của mình,thì mình phải tự chịu trách nhiệm với tiền của mình chứ theo kèo của người ta không ăn được rồi lên đây la lối thấy nhân cách có vấn đề.

hnay cô xuân nhể. có cfe rồi kìa =))).
K xuân lắm huynh à, em bốc phét cái TP cho hoành tráng, chứ chốt từ chiều rồi huynh ơi, lời 10 pip (1 đô) =))))))))))))))
Buy dạo thôi huynh à, giờ đang sell lệnh bộ đội cùng chủ tịch rồi.
Hi vọng vận đen của em không làm chủ tịch phải nhập ngũ ngoài đảo. :p:p:p:p

K xuân lắm huynh à, em bốc phét cái TP cho hoành tráng, chứ chốt từ chiều rồi huynh ơi, lời 10 pip (1 đô) =))))))))))))))
nó nằm trên cản rồi, sell thì phải chờ hết cay H4 xem nó có chui vào vùng 141 ko, chứ trên 142 ko sell dc.
GU đang chờ 1289 để sell thử này.
Nay giá chạy bùn cười ghê bung cản mà ko phi, ko giảm rất lạ

bạn hiền TP lệnh buy phát làm nhẹ gánh hơn hẳn, gỡ đc cục tạ khả năng EU sắp bay phấp phới, keke,

CHỐT HẠ :

ĐỢI CON TP TRÒN NÀY.

méo thấy có một ông nội nào phân tích đủ hay, đủ thuyết phục. Cứ ở nó tới đó thì sell, or buy.. TraderViet toàn pro thôi đó. ghê quá nhờ.

Trang 1 mod đã bảo đừng gây war ông còn dai, thích bài đầy đủ thì đọc đúng bài 1 trang đầu thôi, mọi người ở đây chỉ trao đồi quan điểm, ông phải tự nhìn điểm vào có hợp quan điểm trade không mà vào, không hợp thì nhìn người khác vào thôi, ông đỡ phải đi soi vài chục cặp tiền là tốt rồi, không thì mời bố thể hiện trình độ.

Sell thì đã sell r. Buy thì đã Buy r. Lần sau không gạ bác Tùng nữa. Hìi. Bác ấy theo thần tượng cơ. Hic

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 601 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,423 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên