[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 19/12

Mấy bác giải quyết thắc mắc của em 1 tháng đc ko mấy bác.Thắc mắc của em là khi cặp GBP/AUD cho em thấy mô hình vai đầu vai và xác nhận tăng giá còn cặp GBP/USD thì xuất hiện inside bar + fakey báo hiệu giá giảm. Cùng con GBP mà sao 2 cặp nó đi ngược nhau @@ thắc mắc trước giờ

Sell GU đc 50 pip mà EU vẫn âm. Chịu :(
nó rụng giờ á, để a vào short cho nó chết

EU : Bắt đầu bị trói.

Anh Em cố gắng đợi 37 và thấp hơn.

======

Nó vẫn điệu, đành phải chờ vậy. Ca này hơi lâu nhưng kg có gì thay đổi. Chờ thôi.

Đấy. Nó cứ điệu điệu giật giật. Nó sẽ cắm nhưng nó cứ giả vờ chưa cắm. Ý Market : Em ngon lắm anh ơi !!!! Ứ hự !!!!!!!!! Hihihiiii. Anh Em xem phim chưởng TQ sẽ thấy nhiều pha cung nữ đẹp yểu điệu cực kỳ, đong đưa nhìn mê lắm.......Market đang như vậy. Múc vào một lúc kẹt lệnh ngay.

nó rụng giờ á, để a vào short cho nó chết
GU e đóng r. E đang mơ kịch bản Thông báo tăng lãi suất Usd tăng một đoạn. Nửa tiếng sau chủ tịch phát biểu thì Usd cắm. Chả biết đúng ko. Mà đang bị ốm xừ r sợ ko thức đến giờ đó đc. EU xuống 135 thì đóng đi ngủ. Kẹt mới thức :(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 319 Xem / 32 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 597 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 312 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên