[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 20/11

hihi..nay lại canh múc EU cho em nó lên 115 thôi,tin tức cơ bản U đang yếu xìu EU trend lên đang đẹp chưa có dấu hiệu đảo chiều rõ ràng mà cứ thích bắt đỉnh sell nhỉ..(nhớ lại lần nó phi 1 mạch từ 113 lên 118 ko ae?)

hihi..nay lại canh múc EU cho em nó lên 115 thôi,tin tức cơ bản U đang yếu xìu EU trend lên đang đẹp chưa có dấu hiệu đảo chiều rõ ràng mà cứ thích bắt đỉnh sell nhỉ..(nhớ lại lần nó phi 1 mạch từ 113 lên 118 ko ae?)

Đúng là thế đấy, cần gì phân tích kỹ thuật nhiều khi thông tin cơ bản chưa nắm hết. USD yếu và CK Mỹ đang nát bét :)

Thanh vừa béo, vừa xấu lại ăn nói như kiểu ng giời. Zoom vào Avatar của Thanh để hiểu tại sao dù 39 tuổi rồi mà Thanh vẫn hát : Chuyện tình nàng Trinh nữ
Em nghi lắm à nha, pak đã tềnh đơn phương với chị Thanh rùi đúng k? Khai mau. em thấy mấy đôi để ý đến nhau trước giờ vẫn vậy, hehe

Bao giờ lên thuyền Sell anh hú em nhé, em cho bộ đội lên thuyền cùng anh, hợp mệnh thì anh em ta cùng tới doanh trại quân đội, không hợp mệnh thì anh em ta lên đảo nhập ngũ, ahihi.

Anh MSTT hnay cho bộ đôi đóng quân GU hay EU hầy ???
sáng giờ bận mờ măt luôn em, a đang có lệnh buy gu 1283 sáng 1286 chốt mà sàn ết nét nó cứ đơ ra k làm j dc nên bỏ luôn đến giờ.
hôm nay xu hướng có vẻ chỉnh nên anh thiên về sell hơn. chưa pt dc j nên chưa có kèo

Thanh vừa béo, vừa xấu lại ăn nói như kiểu ng giời. Zoom vào Avatar của Thanh để hiểu tại sao dù 39 tuổi rồi mà Thanh vẫn hát : Chuyện tình nàng Trinh nữ
Thứ nhất: e ấy mới 29
Thứ 2: Nhận xét về phụ nữ mà chỉ chê với bai thì là loại con zai/ đàn ông chả ra gì.
Thứ 3: Diễn đàn là nơi chia sẻ thông tin, bàn luận nội dung chính là các cặp ngoại hối. Sao mod vẫn để tồn tại những thành phần này.
Thứ 4: Từ sáng đọc mấy bài có bạn này, đùa, như nhai sạn luôn. Bất cần đời, đổ lỗi cho người khác, thêm cả lúc nào cũng như kiểu thánh, nhìn đời toàn thị nở và sâu mọt. Nhạt.

Thứ nhất: e ấy mới 29
Thứ 2: Nhận xét về phụ nữ mà chỉ chê với bai thì là loại con zai/ đàn ông chả ra gì.
Thứ 3: Diễn đàn là nơi chia sẻ thông tin, bàn luận nội dung chính là các cặp ngoại hối. Sao mod vẫn để tồn tại những thành phần này.
Thứ 4: Từ sáng đọc mấy bài có bạn này, đùa, như nhai sạn luôn. Bất cần đời, đổ lỗi cho người khác, thêm cả lúc nào cũng như kiểu thánh, nhìn đời toàn thị nở và sâu mọt. Nhạt.

Kèo thì đánh sai mẹ stoploss nữa lên đây lùa gà nữa, lúc thắng thì post lên chứ kiểu đấy cháy mẹ lúc nào không biết, lúc đấy lại im ngay, chỉ khổ người mới cả tin, mình không thích gây war nhiều chứ ông này ngứa mắt vãi ra ấy.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Hội Trader giao dịch Quỹ 58 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 936 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 138 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,522 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 341 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 409 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,769 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên