[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 20/11

AU/US H4
AU break khỏi kênh giá, test lại và đi lên. Nhưng có vẻ lực lên đã yếu. Phân kỳ đã hình thành.
Thêm với F.A này nữa: "Theo đó, Lowe và Hội đồng Thống đốc của ông đã quyết định giữ nguyên lãi suất cơ bản ở mức thấp kỷ lục 1,5% tháng thứ 20 liên tiếp. Các thị trường và cả giới chuyên môn dự đoán RBA sẽ không thay đổi chính sách cho đến năm sau."
Như vậy có thể sẽ lại đi xuống.
Note để kiểm chứng. :)

Thành thật xin lỗi anh chị em, đặc biệt là @dang thi thanh vì vụ @Huanmanhme, nick này đã ra đảo.

Mong anh chị em tiếp tục bàn luận, không vì một vài comment mà bỏ thread, có xấu thì cứ báo nhé, cảm ơn mọi người! :)

Ối trời ơi là trời...Em đã chọn cách im lặng và lặng lẽ vác balo ra đảo sống để tránh điều thị phi, thế mà anh lại hào phóng free shipping cho em anh huanmanhme kia ra tận đảo, em có phải giáo viên đâu mà hôm nay tặng quà to vật vã như thế cho em vậy, Oh my god...

EU cũng giỏi thật bẻ đc 3 cái chắn màu trắng liền một mạch đi lên. Kimmy mới xây dựng xong vùng Untest, Untest 42 lại còn Untest 47 tiếp. Bẻ đc 1.14360 giỏi quá. Nghĩa là nó sẽ lên 47 điều chỉnh sau mới xuống 35 sau lên 65......

Vậy : Buy lên 1.14725 sau Sell tiếp 47 chờ 35. Hết.

Ối trời ơi là trời...Em đã chọn cách im lặng và lặng lẽ vác balo ra đảo sống để tránh điều thị phi, thế mà anh lại hào phóng free shipping cho em anh huanmanhme kia ra tận đảo, em có phải giáo viên đâu mà hôm nay tặng quà to vật vã như thế cho em vậy, Oh my god...
như thế người ta mới nói;ghét của nào trời trao của ấy.chạy không thoát đc đâu bạn ơi!:D:D:D:D
con bệnh đó mà ở gần lải nhải đâu đầu đây

như thế người ta mới nói;ghét của nào trời trao của ấy.chạy không thoát đc đâu bạn ơi!:D:D:D:D
con bệnh đó mà ở gần lải nhải đâu đầu đây
Vậy mình phải ráng bơi vào bờ thôi, đúng là chỉ có đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau, anh TraderViet chiều chuộng anh huanmanhme quá. Chẹp chẹp. Bảo sao anh huanmanhme sinh hư !

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 692 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 166 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,227 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 286 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên