[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 20/11

Mấy ẻm EU XU sao lên hoài vậy? Sập chút đi để ae phe sell kiếm tý cafe mà em còn vào lệnh buy được. Hileen hoài như này em đói

Sao dạo này tự dưng anh gồng lời xuất thần thế ạ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
May thôi em ơi, do không dòm bảng nên không bị lung lay khi thấy giá chạy :D, khi dòm bảng mà thấy chạy được 20 pips thì dời SL về điểm BE, cho nó chạy tiếp. Lên đây comment chứ a cũng k biết giá nó đang nhiêu, vô nhìn nhìn thì lại thay đổi. Chắc vẫn ổn thôi, do chưa thấy a e nào la làng trên này =)). Tập nhìn các khung giờ lớn hơn, để thời gian làm việc khác nữa. hihi

May thôi em ơi, do không dòm bảng nên không bị lung lay khi thấy giá chạy :D, khi dòm bảng mà thấy chạy được 20 pips thì dời SL về điểm BE, cho nó chạy tiếp. Lên đây comment chứ a cũng k biết giá nó đang nhiêu, vô nhìn nhìn thì lại thay đổi. Chắc vẫn ổn thôi, do chưa thấy a e nào la làng trên này =)). Tập nhìn các khung giờ lớn hơn, để thời gian làm việc khác nữa. hihi
SL 20 pip chắc dính rồi anh ạ, em thấy GU vừa giảm 20 pip ạ.... Hị hị....

sáng giờ bận mờ măt luôn em, a đang có lệnh buy gu 1283 sáng 1286 chốt mà sàn ết nét nó cứ đơ ra k làm j dc nên bỏ luôn đến giờ.
hôm nay xu hướng có vẻ chỉnh nên anh thiên về sell hơn. chưa pt dc j nên chưa có kèo
haizz treo sell GU 129 k tới rồi, nhìn thôi

sáng nay coi cái cản này nên e dè kèo buy nè

Làm thế nào để ko ngược hướng với các market maker như anh.
Vì các bạn không có các lợi thế nhất định về tin tức, dòng tiền, nhân lực, kỷ thuật và vốn như chúng tôi nên việc theo dõi thật sát các hoạt động của chúng tôi thông qua các chia sẻ với nick này là một việc làm hữu ích. Chúng tôi sẽ biết các bạn thường quan tâm các nhận định của chúng tôi qua việc LIKE và THEO DÕI chúng tôi của các bạn. Hiệu suất thắng lợi của chúng tôi là 95% với công thức tài khoản sl 100pip và tf 15-25pip từ điểm vào mà chúng tôi đã cho. Vì thị trường Việt Nam là một thị trường tiềm năng mà chúng tôi muốn nhắm đến nên chúng tôi sẽ tích cực hỗ trợ các bạn phi lợi nhuận. Rất cảm ơn các ý kiến thiện chí của các bạn trong thời gian qua. Tuần này GBP giao dịch mạnh. Các bạn cần chú ý thật sát sao các động thái. Chúc các bạn thành công!
(*) Tôi nghĩ các bạn nên tham khảo thêm bài viết này vì nó sẽ gợi mở cho các bạn một hướng suy nghĩ tích cực mới:
https://traderviet.org/threads/hay-...-van-con-nghi-den-dieu-nay.20877/#post-200994

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,568 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 215 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 438 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,129 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 195 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên