[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 20/11

EU cũng giỏi thật bẻ đc 3 cái chắn màu trắng liền một mạch đi lên. Kimmy mới xây dựng xong vùng Untest, Untest 42 lại còn Untest 47 tiếp. Bẻ đc 1.14360 giỏi quá. Nghĩa là nó sẽ lên 47 điều chỉnh sau mới xuống 35 sau lên 65......

Vậy : Buy lên 1.14725 sau Sell tiếp 47 chờ 35. Hết.

View attachment 66851

Đóng Sell 47. Giờ 43 Buy lên 45. Sau Sell 45 về 35.

Ăn trọn gói.

Bác kiếm cf nhanh ghê, 20 pips vào cái có liền :D
vẫn trong trend thôi kaka.
chờ confirm đã nay lướt lát kiếm tý thôi.
Giá trong mây là khó chơi mà

Vậy hôm nào dâm dâm trời hoặc mưa thì sẽ không có mây, những lúc như vậy đánh theo sấm sét hay theo tiếng gió rít hả huynh :D:D:D
thực ra thì EU lành hơn nhưng nó ngất ngư vậy sell cũng sợ mà buy thì ko dám.
GU thì hôm anh nói rồi đó, nó đỏng đảnh nhưng vẫn trong trend cửa anh nên anh vẫn tự tin trading nó hơn. Khi nào ko control dc theo system của mình thì thôi bỏ qua sau

sáng jo có bác nào sấp mặt với con vàng chưa ạ.Em thì e sell 3 lệnh đi hết 3 lệnh 1222.16,1219.75,1220.24 mà jo nó lên tận mây xanh . ngán ngẩm
Đang quay đầu đây... mà chơi vàng bác rải đinh gần vậy ?
Cũng còn hên, vừa thấy động EU GU thì thoat lệnh buy AU luôn, không là nhập viện với em nó rồi :D

thực ra thì EU lành hơn nhưng nó ngất ngư vậy sell cũng sợ mà buy thì ko dám.
GU thì hôm anh nói rồi đó, nó đỏng đảnh nhưng vẫn trong trend cửa anh nên anh vẫn tự tin trading nó hơn. Khi nào ko control dc theo system của mình thì thôi bỏ qua sau
Em thấy chơi Gu nó cục xúc nhưng kiếm thì kiếm nhanh mà về bờ cũng lẹ, mỗi tội tk em chưa đủ nhiệt để theo đuổi em này, vì thật ra SL em này thì cũng hơi đau đớn, còn gồng thì đúng là phải hàng siêu nhân, chứ anh Lý Đực vào đây chưa chắc gồng nổi, phải anh Cường Đô La mới chịu được, hên quá có EU sinh ra dành cho dân tập sự như em :p:p:p:p

Ace trade vẫn như đánh bạc nhỉ? Trade khối lượng nhỏ so với tk thôi. Khả năng thắng sẽ cao. Mình đang trade theo cách này tháng chỉ cần 5-10% tk. Ăn ít có lẽ sẽ ngon hơn hihi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• TraderViet News trong Chuyện bên lề 55 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 406 Xem / 24 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,476 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,097 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 165 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên