[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 21/02

GU range tốt nhưng nghịch trend M5 đủ dính sl rồi em.
UJ anh ko có tình cảm và hứng thú với nó mới chết.
:D
UCHF anh sell từ 1009 và mục tiêu ít nhất của anh là 0992 nên anh vẫn canh hồi để short.
Còn EU thì đã test cạnh dưới của đáy trước đang hồi lên dự là tới 1151 - 116 nên thấp buy lên. Tuy nhiên trend h1 ko đẹp lắm nên chờ tiếp
Từ ngày đi Thái, lại quay ra không còn hứng thú với JAV là sao ah :D

GU range tốt nhưng nghịch trend M5 đủ dính sl rồi em.
UJ anh ko có tình cảm và hứng thú với nó mới chết.
:D
UCHF anh sell từ 1009 và mục tiêu ít nhất của anh là 0992 nên anh vẫn canh hồi để short.
Còn EU thì đã test cạnh dưới của đáy trước đang hồi lên dự là tới 1151 - 116 nên thấp buy lên. Tuy nhiên trend h1 ko đẹp lắm nên chờ tiếp
Bác nói làm em thêm tự tin ghia. Hôm nay có động lực tiếp tục "nuôi heo" EU rồi, thanks bác nha !

Tôi mới đi Đài đợt cuối năm rồi. Công nhận các em Đài cao ráo, sáng sủa bác ạ. Chắc phải kiếm cái hộ khẩu Đài Loan quá
ông đi Đài Loan về ko có cái Report cho anh em, giờ lên kể là sao. Kiểm điểm đi nhé

Gái Đài công nhận đẹp và thân thiện bác ạ, 1 năm em sang đó 2 lần mà chưa chán =))
ông đi Đài Loan về ko có cái Report cho anh em, giờ lên kể là sao. Kiểm điểm đi nhé
Hai ông lập hội anh em cột chèo Đài Loan đi. Qua đó cùng nhau đi trồng trà Ô Long hay thu hoạch bắp cải cũng được. Có điều nghe rằng vợ Đài thì phải chiều chuộng dữ lắm, không làm em nó bỏ. Bên Đài gái li dị dễ kiếm chồng chớ trai li dị thì ở không cả đời. Ra chợ đêm toàn thấy đàn ông bán hàng. Rõ khổ phận trai Đài

Hai ông lập hội anh em cột chèo Đài Loan đi. Qua đó cùng nhau đi trồng trà Ô Long hay thu hoạch bắp cải cũng được. Có điều nghe rằng vợ Đài thì phải chiều chuộng dữ lắm, không làm em nó bỏ. Bên Đài gái li dị dễ kiếm chồng chớ trai li dị thì ở không cả đời. Ra chợ đêm toàn thấy đàn ông bán hàng. Rõ khổ phận trai Đài
Ông là Chủ tịt hội đi nhé =)) a e bu càng theo

Nghe thông tin anh vừa nói thì em đã lờ mờ nhìn thấy định hướng tương lai của mình rồi, anh Dương Huy biết cách nhập khẩu sang Đài thì bày cho em với. :cool::cool::cool:

Nghe thông tin anh vừa nói thì em đã lờ mờ nhìn thấy định hướng tương lai của mình rồi, anh Dương Huy biết cách nhập khẩu sang Đài thì bày cho em với. :cool::cool::cool:
Gái gốc Đài mới sướng thôi em, em mà sang đó không khéo lại khổ, lấy các bác nông dân thì suốt ngày ra đồng nhé =))

Lờ mờ gì nữa trời? Rõ còn hơn ban ngày. Ở dưới Cao Hùng bên đó có hội mấy bà vợ Việt của mấy ông Đài giàu bà thím. Nghe cô hướng dẫn nói mỗi lần đi oánh bài cầm chục ngàn usd. Nhìn chung bên đó thì phụ nữ Việt được quý lắm. Con gái Đài nó hem biết làm việc nhà, hem biết nấu nước và hem chịu sanh con. Lấy được ông Đài nào tốt thì coi như được làm nữ hoàng luôn

Tạm biệt cả nhà, em rời diễn đàn, ngưng trader, chúc cả nhà ở lại vui vẻ, chiến thắng forex ầm ầm.
Em giã từ forex và ngay chiều nay tức tốc đi đăng kí lớp học tiếng Đài.
Sang Đài vừa giàu lại vừa lấy được chồng, cuối cùng sau 1 time vào diễn đàn TraderViet thì nay em cũng tìm được phương pháp kiếm tiền cho riêng mình =))))))))))))

Tạm biệt cả nhà, em rời diễn đàn, ngưng trader, chúc cả nhà ở lại vui vẻ, chiến thắng forex ầm ầm.
Em giã từ forex và ngay chiều nay tức tốc đi đăng kí lớp học tiếng Đài.
Sang Đài vừa giàu lại vừa lấy được chồng, cuối cùng sau 1 time vào diễn đàn TraderViet thì nay em cũng tìm được phương pháp kiếm tiền cho riêng mình =))))))))))))
Năm sau đi du lịch Đài lại không chừng lại gặp bác @dang thi thanh đang đứng bán đồ trong chợ đêm hay bán trà Ô Long dọc mấy tuyến tour. Bên cạnh là 1 ông xã người Đài tầm 60 tuổi. Thật hạnh phúc

Lúc đó tôi sẽ cùng bác mở phiên bản TraderDai.com nhé

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 524 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,411 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 603 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên