[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 21/02

Năm sau đi du lịch Đài lại không chừng lại gặp bác @dang thi thanh đang đứng bán đồ trong chợ đêm hay bán trà Ô Long dọc mấy tuyến tour. Bên cạnh là 1 ông xã người Đài tầm 60 tuổi. Thật hạnh phúc

Lúc đó tôi sẽ cùng bác mở phiên bản TraderDai.com nhé
Vậy té ra nãy anh bảo nữ hoàng thì k phải nữ hoàng USD mà là nữ hoàng chợ đêm, nữ hoàng Trà Ô Long à :(:(:( Vỡ mộng roài hụ hụ

Vậy té ra nãy anh bảo nữ hoàng thì k phải nữ hoàng USD mà là nữ hoàng chợ đêm, nữ hoàng Trà Ô Long à :(:(:( Vỡ mộng roài hụ hụ
Bác ở với bác @DuongHuy lâu mà bác không hiểu tính bác ấy à?! Bác ấy nói xuôi mình hiểu ngược, cứ như bác ra kèo mình oánh ngược thì kiểu gì rồi usd cũng về túi.:p:p:p

Năm sau đi du lịch Đài lại không chừng lại gặp bác @dang thi thanh đang đứng bán đồ trong chợ đêm hay bán trà Ô Long dọc mấy tuyến tour. Bên cạnh là 1 ông xã người Đài tầm 60 tuổi. Thật hạnh phúc

Lúc đó tôi sẽ cùng bác mở phiên bản TraderDai.com nhé
Đọc đến câu 60u là thấy tuột mood luôn =))

Mong các đại cao thủ tìm hiểu nguyên nhân với. May lệnh buy Audusd theo bác Huy hôm qua sáng nay lời tí cắt luôn không thì sấp mặt.
  • Hải quan Đại Liên của Trung Quốc cấm nhập khẩu than Úc vô thời hạn - Nguồn

Từ @ReutersGMF
    acdn_assets.faireconomy.media_nfs_npd_2017_04_24_npd_20_01_03.v2.jpg

PHÁ VỠ
Đã thêm @ 12:40 sáng
  • Cảng Đại Liên 2019 nhập khẩu than tổng thể ở mức 12 triệu tấn - RTRS

Từ @D DailyFXTeam
    PHÁ VỠ
Đã thêm @ 12:54 sáng
  • Cảng Đại Liên của Trung Quốc cấm nhập khẩu than Úc, đặt ra hạn ngạch 2019 - nguồn

Thực sự cay cú trò quét SL, Sell AU từ đêm qua 0.7168 mà 5 phút sáng nay nó quét SL 20 pips giờ nó về gần 50 pips. Cay thật !!!

Thực sự cay cú trò quét SL, Sell AU từ đêm qua 0.7168 mà 5 phút sáng nay nó quét SL 20 pips giờ nó về gần 50 pips. Cay thật !!!
Hôm nay làm sao mà aud với nzd cứ giật lên giật xuống. Hoa hết cả mắt. Nóng hết cả mặt các bác ạ. Dự là hôm nay và mai sóng to gió lớn đây

Hôm nay làm sao mà aud với nzd cứ giật lên giật xuống. Hoa hết cả mắt. Nóng hết cả mặt các bác ạ. Dự là hôm nay và mai sóng to gió lớn đây

Tin Tàu chứ còn tin gì, đầu tiên là cấm khẩu, xong lại kêu chưa có thông tin rõ ràng thì AUD hồi lên tí. Forex thì phải để ý tin chứ giật lên giật xuống xong loss mà chả hiểu sao loss, profit mà chả hiểu sao profit thì đánh làm chi...

Tin Tàu chứ còn tin gì, đầu tiên là cấm khẩu, xong lại kêu chưa có thông tin rõ ràng thì AUD hồi lên tí. Forex thì phải để ý tin chứ giật lên giật xuống xong loss mà chả hiểu sao loss, profit mà chả hiểu sao profit thì đánh làm chi...
Haiz. Mình nghĩ diễn đàn là nơi để anh em trao đổi kinh nghiệm và thông tin chứ không phải để nói cạnh khéo như này. Tin ra thì sự đã rồi, ae mới đi tìm hiểu xem tin gì để trao đổi. Chứ ai mà biết trước được tin hay tin đang diễn ra tốt hay xấu thì đã không ngồi đây rồi. Tôi gửi bạn vài lời vậy thôi. Rồi chúng ta dừng lại để không làm ảnh hưởng tới các bác khác

Tính rủ rê mấy bác buy 2 cặp NU với AU mà nghĩ lại thôi, để cháy 1 mình cho bớt sáng.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 17 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 103 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 138 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,440 Xem / 1,065 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 66 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên