[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 21/12

Giờ anh em phải phối kết hợp, ai có system nào tốt, phân tích định hướng nào tốt cùng đưa lên tìm điểm chung đánh lại Market. Cùng nhau kiếm tiền, giúp đỡ các bạn mới, thì mới mong tồn tại trong Thị Trường được.

khổ thật, còn dc 30% ln tháng.
Tính hết hôm nay nghỉ ngơi qua lễ.
Cuối năm mọi tc tài chánh nó cơ cấu danh mục chốt lời lỗ nên k có xu hướng chủ đạo, quẹt lên quẹt xuống chết oan
Sáng đến giờ để ý cả xxx/usd và usd/xxx chạy 1 chiều bó phép
Kệ cho nó bốc đầu nẹt pô đi bác, chờ nó chơi chán mình vào chơi sau kaka

Giờ anh em phải phối kết hợp, ai có system nào tốt, phân tích định hướng nào tốt cùng đưa lên tìm điểm chung đánh lại Market. Cùng nhau kiếm tiền, giúp đỡ các bạn mới, thì mới mong tồn tại trong Thị Trường được.
Ý này rất hay, bác là người có nhiều nhận định thị trường khá chuẩn, bác đưa system của bác và cách phân tích lên đây anh em học hỏi đi

Còn non xanh bác à nên ko dám post nhận định gì đâu sợ nó sai làm xao lòng các đồng chí cũng xanh như mình. Riêng kèo uj tôi cũng đã buy theo bbs thì h4 chạm band dướ có 2 nến tăng và 1 cây có râu dướii, h1 đang chạm band giữa đúng ra phải chờ xác nhận cắt band giữa mới vào lệnh, m5 đã breakoutneckline, đang nghiên cứu bbs chưa học thêm công cụ nào khác dần dần tìm hiểu thêm.

Khi nào là thời điểm tốt để hốt cá hồi vậy bác?
theo ngu kiến của mình thì dùng ichi bắt cỡ 15-20pip
giá thoát mây quay lên test lại mà k thành công là short dc

Tháng đang lãi thành lỗ roài, chán quá, đang có chuỗi mấy tháng lãi đang đẹp thì quả tháng cuối năm tèo, có bác nào chơi không quản lý vốn cháy tài khoản không chia sẻ đi :D. Nó sọc 2 chiều cả mấy lần kinh vãi.
Muốn không cháy tài khoản thi nạp 1000 usd chơi đòn bẩy max 1:50
Giao dich ST TP chuẩn chỉ. và margin lúc nào cũng trên 500%

Quan trọng là system, nói như bác thì khác gì cho gà ăn, gà được miếng nào thì được

Mình cũng chả biết trả lời bạn sao nữa. Trước bác Tây còn ở đây, mỗi lần bác ý đi lệnh chỉ viết một dòng : "Tôi vừa buy...., tôi vừa sell...." Các bạn vẫn theo lệnh ầm ầm, rồi gửi mail đăng ký các kiểu. Giờ mình muốn kết hợp các bạn để đưa ra một đường đi chung. Ichi thì bác MSTT tốt rồi, EU thì bác Kim tốt rồi, PA thì có bác Xà Beng. Mình ko múa rìu qua mắt thợ. Mình cũng chả có mục đích khoe khoang gì hết. Mình chỉ đang tìm đồng minh để cùng Tồn Tại.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 842 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,169 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 312 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 327 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,918 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,465 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên