[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 21/12

hqua lão trumld đc hạ viện đồng ý bơm U xây cái tường chặn mexico nên bọn nó sợ trú vào j và gold
a chẳng để ý nên ăn nguyên cái sl :(((
chiều dc mấy trăm sell gu và eu thì tối cúng cho uj cay thật

Em đi 2 lệnh 2 Tk mỗi lệnh 0.3lot đi ngay 100u mỗi TK. Vãi cả chưởng @@

nhìn tương quan giữa các căpj thì hạn chế sell eu buy thì k khuyến khích
sell ăn dạy thì gu và Nu
U tăng thì xxx/u giảm mình chọn cặp yếu nhất sell và mạnh nhất buy thuận xu hướng

Khung H4 nến đẹp cực bác ạ, khả năng chiều nay chơi kiểu đóng mở, đóng mở ăn mấy vòng. Trước phiên Âu em sẽ đóng lệnh, lời lãi như nào ko biết. Đợi tín hiệu phiêu Âu mở tiếp lệnh mới, sát giờ phiên Mỹ lại đóng.
Ý bác là mình nên đóng lệnh vào lúc 3h chiều nay, bất kể nó chạy tới 111.8 hay k à?

NU nếu không phá 0.69 thì vẫn sell, nếu phá lên thì đóng hết toàn bộ vì khả năng là nó sẽ quay lại test cạnh trên của cái cờ đuôi nheo... trong xu hướng lớn trước đó là UP nên khả năng phá mô hình và UP tiếp

Ý bác là mình nên đóng lệnh vào lúc 3h chiều nay, bất kể nó chạy tới 111.8 hay k à?

Có thể mình đóng trc 2h. Xem biến động như nào vào lại. Có vốn đút túi rồi, ko cần phải gồng với Market tầm này. Lệnh mình đang là lệnh hồi của xu hướng giảm. Ko phải lệnh bắt đáy của 1 xu hướng tăng bạn ak

Ăn chắc thì nên đóng lệnh. Còn nếu ko bác dới SL về điểm hoà vốn nếu vào lệnh từ trước. Phiên âu nó có bán tháo thì mình cũg ko mất, còn nếu usd mà mạnh thì bác yên tâm kéo TP. Nhưng cơ bản kèo này tăng trong ngắn hạn nên TP tương đối ko nên kỳ vọng cao quá

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 478 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 577 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,750 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 80 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên