1. [Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 22/11

[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 22/11
    22/11/2019
    4,865 lượt xem
    Bis_Q

Bis_Q

1,814
    3,732
    Đến lúc mua vàng rồi, nhắm mục tiêu sang tuần là 1500.
    PMI Âu, Anh đỏ oạch, Mỹ chắc đếch đã hơn gì.
    1.445 chặn đáy khá chắc chắn.

tintuckinhte bài này.
  2. Khả năng vàng còn lên nữa nến 4h đang đà tăng mạnh . Vừa sell 65.xx thì nó nhảy . Em cắt lỗ thôi gồng không nổi

tintuckinhte bài này.
  3. Em canh con vàng từ tối qua đến giờ mới đc 100p , mai e lại có phở vs cafe rồi các bác ạ. Chúc các bác giống e sáng nào cũng có phở vs cafe nhé

tintuckinhtenguyencuongbk bài này.
  4. Cậu vàng cửa lên vẫn sáng hơn xuống

tintuckinhte bài này.
  5. Hết phiên bác rồi mà nó ở trên ngọn cây thì buồn thật, em bị thế này suốt, giờ cũng quen rồi.

6. Trong lúc chờ đợi, em xin kể câu chuyện có thật:
    Hôm em đi biển Vĩnh Hy, Phan Rang, biển rất đẹp, nước trong xanh, nhìn thấy cả san hô dưới đáy, em có ông anh họ thổ dân ở đó dẫn đi. Ông làm nghề đi biển, ông kể ở bờ biển luôn có những dòng hải lưu chảy ra ngoài biển rồi lại xoáy vòng vào bờ. Kinh nghiệm đi biển nếu gặp dòng hải lưu đó thì tốt nhất đừng hoảng loạn hoặc cố bơi ngược vào bờ, mà hãy thả lòng cho nó nổi rồi chờ đợi nó sẽ đưa mình trở lại bờ. Em bảo, bác có kinh nghiệm nói thì dễ, chứ em mà bị thế chắc chết vì sợ...:):):) có vẻ chả liên quan đến trader các bác nhỉ!

Doji, AkPro and anhtatsu bài này.
    Chỉnh sửa cuối: 22/11/2019
  7. Bác ăn uống đầy đủ thế này chắc chiến đấu dai sức lắm ;)

Tom Cruise bài này.
  8. Em nó đang lao dốc kkkk

tintuckinhte bài này.
  9. Có thể điều chỉnh về 1467 để đi lên, nếu phá đáy cũ (1462.39) thì mới lao mạnh bác ạ

10. Mình thấy có liên quan đấy. Vd vàng đang xuống nhưng đoán nó sẽ lại lên nên ko cắt mà để cho sl lo

tintuckinhte bài này.
  11. ;);) Dạ bác, như thế SL mới có tác dụng, bớt dùng tay vẫn hay hơn chứ bác.

12. TraderViet News bài này.
  13. Nói đến SL ngày trước em để 15-20p bị dính suốt, sau đó em điên tiết thả rông, một thời gian sau bị vài lần cháy TK. Giờ em lại dùng nhưng em dùng cho con vàng thế này, em để SL 50p / TP 100p (auto), nghĩa là khi vào lệnh là nó tự động nhảy luôn, sau đó đặt 1 lệnh limit cách lệnh đã vào 40p và đặt SL trùng với điểm lệnh đã vào, như vậy nếu thua em mất 60p. Có vẻ cũng hiệu quả bác ạ.

14. Bis_Q

Bis_Q

1,814
    3,732
    ...Xanh mới ảo chứ. Thôi trung thành SL 45, mấy hôm nay giá đi điêu, ra vào lắm die hard.

tintuckinhte bài này.
  15. Em Sell vàng 2 phát khi lúc chiều nó xuất hiện cái cờ rủ này.

upload_2019-11-22_22-10-21.

16. Còn bây giờ nó đang gặp đường cản vàng dưới bật lại, có thể ko qua đc. (Gold H4)

upload_2019-11-22_22-14-12.

17. Giờ em sẽ đóng sell, và buy luôn ở đây, vẫn SL 50p / TP 100p.
    Xong rồi các bác, em chào các bác em đi ngủ ạ, chúc các bác cuối tuần vui vẻ :):):)
    TB: đừng bác nào làm theo em, muốn thành công hãy làm ngược lại những gì em làm ;););)

upload_2019-11-22_22-24-2.

18. mikathu

mikathu

209
    251
    Bác xém tí thì hot SL

tintuckinhte bài này.
  19. Trump sẽ ko ký đạo luật về Hồng Kong. Ae xem mà vào trước đón tin nhé.

tintuckinhte bài này.
  20. May bác ạ, em ăn luôn cả lệnh limit 40p. Nhưng nó phá cái đường vàng của em nên em đóng tất đi ngủ, sang tuần tính tiếp bác ạ. G9

Bình luận mới nhất

• Huygia1412 trong Chuyện bên lề 10,903 Xem / 4 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FBS
    AETOS
    Tickmill
    OlympTrade
    LiteForex
    Doo Prime