[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 23/01

Giờ bom nguyên tử quánh xuống London thì đồng Gbp mới giảm.
Hài 1 cái là lệnh em vào như cái mồi lửa. Nó cứ nhấp nhổm ki lên ko xuống chứ em quăng thêm 1 lệnh sell vào thì nó phóng lên ngay và luôn.

Sell UJ UCHF AUD
Buy EU GU XAU
:D :D :D
em chạy Grap tiếp đây :D :D :D

--------------------------------------
___Trader, IB tại Exness___

Em gồng con GAu với GU từ tuần trước đây bác. Cũng có cơ hội thoát lệnh khi lời ít và hòa vốn. Nhưng giờ càng lên em càng sell. Dẹp hết sl ngồi coi nó gấu thế nào. Em hổng có tiếc mà em "tức". :D
Chúc bác về bờ bình an. E ngẫm rồi, sau khi "tức" mới tiếc bác ah. Tới lúc cháy xong mới thấy tiếc. Chẹp

Chỉnh sửa lần cuối:
Em gồng con GAu với GU từ tuần trước đây bác. Cũng có cơ hội thoát lệnh khi lời ít và hòa vốn. Nhưng giờ càng lên em càng sell. Dẹp hết sl ngồi coi nó gấu thế nào. Em hổng có tiếc mà em "tức". :D
e cung dang googf này bác,ko dám nhồi sợ tk ko chịu nổi

Chúc bác về bờ bình an. E ngẫm rồi, sau khi "tức" mới tiếc bác ah. Tới lúc cháy xong mới thấy tiếc. Chẹp
e cung dang googf này bác,ko dám nhồi sợ tk ko chịu nổi
Em vẫn gồng với nó bằng cách cắt lệnh sell cũ, thay bằng lệnh sell mới bự hơn. Nó hồi tp được thì coi như out lệnh và gỡ được 1 miếng. Còn lên nữa thì xũng chả có gì phải hối hận.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 342 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 48 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 872 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,222 Xem / 57 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 362 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,923 Xem / 14 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên