[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 24/04

Eu làm quả nến hết cmn hồn :confused::confused:..chắc có ae bị nó quét sl nhỉ

Em chỉ tự thấy em tài. Đặt sl hiếm khi chệch hơn 2pips. Mà buồn cái là cắn xong nó quay đầu. Thà nó cắm luôn cho em vui là mình đã dừng lỗ tốt. :(
Không việc gì phải tiếc bác ạ, em cũng cài SL 1.1995 và bị dính SL rồi nó vọt lên, nhưng mà không phải lúc nào cũng như vậy, có lúc nó quay lại cho mình về bờ nhưng có lúc nó đi luôn, mà đi luôn rồi mình không cài SL là cực lắm vì thời gian gồng chờ về bờ thường rất lâu, thời gian ấy mình đã kiếm được cả 100 lệnh khác rồi, tài nguyên âm tài khoản để dùng vào cơ hội cho lệnh đẹp khác còn hiệu quả hơn bác ạ.

Không việc gì phải tiếc bác ạ, em cũng cài SL 1.1995 và bị dính SL rồi nó vọt lên, nhưng mà không phải lúc nào cũng như vậy, có lúc nó quay lại cho mình về bờ nhưng có lúc nó đi luôn, mà đi luôn rồi mình không cài SL là cực lắm vì thời gian gồng chờ về bờ thường rất lâu, thời gian ấy mình đã kiếm được cả 100 lệnh khác rồi, tài nguyên âm tài khoản để dùng vào cơ hội cho lệnh đẹp khác còn hiệu quả hơn bác ạ.
Mình chỉ thấy sao nhiều lệnh cứ cắn ngay điểm sl, như hôm nay cắn ngay 1.11935,ko lệch 1 nút. Nhiều lệnh trước thì lệch quá lắm là 2pips.... Nên không biết do mình hên hay sàn có vấn đề. :D
Thôi thì sau này cứ đặt buy/sell limit ngay điểm sl, khối lượng gấp 3 4 lần để gỡ. =))

Chị Thanh học đạo ở đâu mà dạo này điềm tĩnh quá, chắc sắp trading for living dồi :)

mình pending thằng khác nên không trúng bác ạ. UJ ngày mai nếu máu thì pending luôn bác! :D thoát trong tuần này thôi
Nãy CAD là em tìm kèo short CADCHF với CADJPY nhưng ko có giá đẹp em chần chừ ko vô ...Chưa có ptcb sơ sơ em chưa dám pending được..Mai có tin mà t6 là nhật nghĩ 10 ngày..Tin tức lộn xộn quá nên chưa bít đánh sao...

range mấy em chính dạo này lẹt đẹt quá. k biết bão bùng sắp tới gì k
lượm Gu cả chiều mới dk hơn 20p

Nãy CAD là em tìm kèo short CADCHF với CADJPY nhưng ko có giá đẹp em chần chừ ko vô ...Chưa có ptcb sơ sơ em chưa dám pending được..Mai có tin mà t6 là nhật nghĩ 10 ngày..Tin tức lộn xộn quá nên chưa bít đánh sao...
Mình long nhẹ Usd Yên rồi bác, tin là usd đang mạnh và ông Kuroda sẽ nối gót mấy anh kia

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,180 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 841 Xem / 39 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 7 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 149 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,284 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên