[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 24/04

tôi đây chỉ biết xác suất hiện tại và xu hướng của giá. Dự đoán tương lai thì cũng chụi.

Mình chỉ thấy sao nhiều lệnh cứ cắn ngay điểm sl, như hôm nay cắn ngay 1.11935,ko lệch 1 nút. Nhiều lệnh trước thì lệch quá lắm là 2pips.... Nên không biết do mình hên hay sàn có vấn đề. :D
Thôi thì sau này cứ đặt buy/sell limit ngay điểm sl, khối lượng gấp 3 4 lần để gỡ. =))
Nhìn E/U hôm nay bác đã bớt tiếc chưa ^^
Nếu SL của bác hay bị dính chắc do bác đặt sát với đỉnh, đáy hoặc kháng cự hỗ trợ rồi. Phòng trường hợp nó quét thì bác đặt thoáng tay thêm 10 pip so với điểm tính toán SL xem sao ạ.

Nhìn E/U hôm nay bác đã bớt tiếc chưa ^^
Nếu SL của bác hay bị dính chắc do bác đặt sát với đỉnh, đáy hoặc kháng cự hỗ trợ rồi. Phòng trường hợp nó quét thì bác đặt thoáng tay thêm 10 pip so với điểm tính toán SL xem sao ạ.
Mình hay đặt trên đỉnh hoặc dưới đáy 10~12pips mà.
Con EU hôm nay chạy là chuyện của ngày hôm nay, mình ngày nào xử ngày đó. Hehe..... Cuối ngày mà lời 5 6pips là cũng chốt luôn, qua ngày tính tiếp. Đang lỗ mới để nó chạy theo set up qua đêm, cắn sl thì thôi. :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,007 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 322 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,326 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 219 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 135 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên