[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 26/10

Con Úc và con Niu thị trg là vay mượn.

Usd cao quá chúng nó sặc máu.

Vậy : A buy kèm N buy.

Hù doạ vớ vẩn.

ô thế bây giờ cháu cũng đánh theo tin à ?
Haha, cháu đã bảo có 1 số tin có thể làm thay đổi cả 1 xu hướng mà bác !
Cháu không đánh theo tin của Dragi mà đánh theo tin của bác Quang Minh với anh KIMMY và 1 số bác cao thủ khác trên diễn đàn, mấy bác này mà phát biểu là EU biến động kinh lắm. Hí hí.

Hô hào thôi nhá, chứ quan điểm là e nó vẫn chưa thấy tín hiệu đi lên ở cả 3 khung D1, H4, H1. Vẫn giữ mục tiêu lệnh hôm qua là 1.133 or 1.130.
Tài khoản của em có thể gồng mái thoải tới 1.130 nhưng nghe bác nói vẫn muốn tụt huyết áp quá, ahihi.
Thôi bác tha cho EU đi để nó lên, em ở đảo nhiều bắt đầu có biểu hiện say sóng rồi :p:p:p

Em nhìn thôi chứ ko dám vô lúc này, Eu ơi là Eu, mày sẽ đi về đâu, cuối tuần nhất quyết bảo toàn vốn, đứng nhìn :)

Đính kèm

411.8 KB · Xem: 4
Tài khoản của em có thể gồng mái thoải tới 1.130 nhưng nghe bác nói vẫn muốn tụt huyết áp quá, ahihi.
Thôi bác tha cho EU đi để nó lên, em ở đảo nhiều bắt đầu có biểu hiện say sóng rồi :p:p:p
Đấy là đoán vậy thôi chứ có biết gì đâu, hiện tại e nó đang nằm giữa kênh giá, nếu chọc thủng trend RSI phát này thì đúng là xuống thật luôn đấy.

Tất nhiên là còn bác, về bờ được cái nào hay cái đó, mình ở đảo xa và đảo gần đều có nhà =))
Cái lệnh Sell 1.138 của bác em vẫn nhớ, hôm đó nó xuống 1.137 bác không chốt và sau đó nó vọt lên không quay lại, tuy nhiên trong suy nghĩ của em thì em nghĩ bác đã chốt rồi, ai ngờ bác cũng kiên định gúm. Chắc tiền tài phí qua đêm cũng cỡ gần trăm đô rồi chứ bác :D

buy EU bây giờ nghĩa là đi dò đáy. kinh nghiệm tang thương của e thì cho thấy chưa bao giờ e dò trúng. kiên quyết ngồi chờ. Sell lại UJ 111.92. coi như mất 10 pip

buy EU bây giờ nghĩa là đi dò đáy. kinh nghiệm tang thương của e thì cho thấy chưa bao giờ e dò trúng. kiên quyết ngồi chờ. Sell lại UJ 111.92. coi như mất 10 pip
Con UJ này D1 đã vượt EMA50, Nhìn pinbar W1 thấy ớn ớn, lực nó xuống có vẻ còn mạnh, có khi nó đang tiến tới 111.8xx và 111.6xx, nó mà break cái trendline tăng D1,W1 thì thôi rồi :) đang thật sự rất lăn tăn :) Lại đứng nhìn :)

Cái lệnh Sell 1.138 của bác em vẫn nhớ, hôm đó nó xuống 1.137 bác không chốt và sau đó nó vọt lên không quay lại, tuy nhiên trong suy nghĩ của em thì em nghĩ bác đã chốt rồi, ai ngờ bác cũng kiên định gúm. Chắc tiền tài phí qua đêm cũng cỡ gần trăm đô rồi chứ bác :D
Trời thần, lệnh mình vào 2 tháng rồi bác còn nhớ chính xác vậy. Do mình dùng Swap Free nên BUY SELL qua đêm cũng không được gì và mất gì. Số hay kẹt lệnh nên chơi như vậy. Lần trước BUY đúng cái đỉnh 1174, 2 tháng sau về lại, lần này SELL ngay đáy cũng 2 tháng sau về lại, không biết lệnh BUY 1160 đợt này 2 tháng sau nó có về lại không :D :D :D. Nhìn EU tụt huyết mình cũng tuột theo nó :(

Con UJ này D1 đã vượt EMA50, Nhìn pinbar W1 thấy ớn ớn, lực nó xuống có vẻ còn mạnh, có khi nó đang tiến tới 111.8xx và 111.6xx, nó mà break cái trendline tăng D1,W1 thì thôi rồi :) đang thật sự rất lăn tăn :) Lại đứng nhìn :)
Lệnh cũ của e 2 Lot, giữ được thêm mấy tiếng thì cũng có thể đóng máy nghỉ cuối tuần sớm r. giờ sell lại có 0.1 th bác ạ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,859 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 852 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,678 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 334 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,497 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên