[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 26/10

cuối tuần và gần cuối tháng, không biết các anh MMs có chốt lời để làm báo cáo không. Nếu mà có thì ae có hy vọng cập bờ

UJ nó đang bị nhốt trong cái tam giác, giao dịch khó chịu kinh

UChf cho cây hammer
AU, NU phá box
GU EU có vẻ như ngày cuối tuần muốn đóng giá xanh

Haiz... hôm qua chứng trường cầm máu, hôm nay có vẻ như lại muốn chảy tiếp rồi kìa

Hqua bác phán nó về 1.1300 rồi mới len.sao hôm nay buy sớm vậy.còn rải đinh dày ghê.hy vọng tin ra nó đổi hướng cho bác cập bờ.
Anh KIMMY có 2 tỉ trong tài khoản ( em đã được nhìn tk thật của anh KIMMY), nên chục cái 0.1 thì chắc Eu về 1.10 mới phải nghĩ bác ạ. Còn âm có vài trăm đô với bác ý vẫn là đang ở bờ đấy bác ạ. Hihi

Nếu hôm nay tin E.U ko tốt, mình sẽ bay Tk 9000$. Cùng cầu nguyện cho E.U xanh lên đi anh em ơi
Thần linh sẽ phù hộ
nó đang lên rồi.nhưng không biết tí nữa tay kia nó nói nó có giật đùng đùng không. lên phát 200pip thì đẹp nhỉ[/
Bác có em là người cùng chung cái chết thương tâm đó, vì vậy bác vui vẻ vô tư nhé, đừng lo cô đơn !
còn mình nữa nhé các chiến hữu. Tk mình chịu nỗi 130 pip nữa thôi.
Bác @Dreamdl thì sao nhở

Thần linh sẽ phù hộ

còn mình nữa nhé các chiến hữu. Tk mình chịu nỗi 130 pip nữa thôi.
Bác @Dreamdl thì sao nhở
Bác Dờ Rim thì khỏe lắm. Tk bác ý vẫn đủ chịu được buy 74 và sell 38 thì giờ bác ý buy 5x nên giá 3x này vẫn là muỗi so với bác ý thôi.
Em thả rông 1 lệnh mà nó cũng xơi tái 2/3 tài khoản rầu.
Bác nào nhanh tay nhanh mắt giỏi tính toán nhìn dùm em 2 tháng nữa mới về bờ thì tiền phí qua đêm sẽ là bao nhiêu ạ. Hihi.

Đính kèm

262.3 KB · Xem: 3

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 457 Xem / 20 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 261 Xem / 17 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,444 Xem / 1,065 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 70 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên