[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 26/12

Bác nghiên cứu được nén ngon r. Kết hợp được với ichi thì tuyệt đó. Mấy nay e đang nc cái nén này trên hẳn khung m1 luôn. Không biết có sai đường không nhưng nếu đúng hướng thì oke luôn
sáng nay mới buy lại EU vá GU theo tín hiệu M5 hihi.
Phí kèo UJ ghê gứm ăn dc có 1 tí xíu

Các bác xem giúp con achf nó có xuống được ko dêm qua sắp dính sl. Theo h4 thì nó vẫn giảm phải ko.

Tôi sell 1275 nó hit sl 1278 xong rớt 9 giá đau thật còn kẹt thêm achf tèo:(
sao bác nghĩ gì đặt 1278 vậy, kéo fibo 0.618 xau thì nó phải đặt sl 1286 1287 :s, và lên gần khoảng đó có khả năng đảo chiều nên mình đặt buy ở 1277. Bác giải thích lý do đặt lệnh của bác xem.

Bắt được con cá lớn cặp Eu phải vào đây khoe mấy bác mới được dù bữa giờ em không có Lên TraderViet. Không uổng công thức khuya. Kéo sl 1/2 rồi ngủ.
Dù Sao mọi chuyện hôm bữa cũng đã qua. Rảnh rảnh em sẽ quay lại đây chia sẻ Kiến thức vậy. View attachment 71753
Rất chào mừng bác trở lại

Bác nghiên cứu được nén ngon r. Kết hợp được với ichi thì tuyệt đó. Mấy nay e đang nc cái nén này trên hẳn khung m1 luôn. Không biết có sai đường không nhưng nếu đúng hướng thì oke luôn

Mình thấy nó bị nén trong vùng 110.3 - 110.6 mấy hôm rồi. Nhưng vướng kỳ nghỉ lễ cuối năm nên ko xác định được bao giờ nó bật và dòng tiền đi như nào. Mình mua test mấy lần ở giá 110.4 xong bán ở 110.6 rồi , ko để lệnh qua đêm. Hôm qua thì nó bật kinh quá, hôm nay điều chỉnh 1 tý rồi lại bật thôi.

sao bác nghĩ gì đặt 1278 vậy, kéo fibo 0.618 xau thì nó phải đặt sl 1286 1287 :s, và lên gần khoảng đó có khả năng đảo chiều nên mình đặt buy ở 1277. Bác giải thích lý do đặt lệnh của bác xem.
Tôi theo bbs h1 chạm band trên và band ko mở, m5 có tín hiệu sell nên đặt sl 30pip. Thường thì gold GU tôi đặt 50pip nhúng đêm qua chủ quan thấy nó đục vài lần ko thủng 1275 nên vậy.:(

Các bác cho mình hỏi chút con GU hôm nay có thể lên 1.27230 ko ah?cám ơn nhiều a

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,117 Xem / 75 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 248 Xem / 16 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 270 Xem / 25 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên