[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 27/02

View attachment 80192 Eurjpy đi ae , ae tham khảo .
Lên nha ae . :D:D

47' phút nữa Usd dính vào Powell phát biểu. Market hiện tại nhìn GU là 1.33xx Sell đúng là rất ngon. Market nó lành cho Sell ngon vậy ????

Kimmy không tin Market cho ngon vậy, nên Powell nói dăm ba câu Usd giảm. EU và GU lên nốt phần còn lại. EU lên 1.144xx tuần này và GU lên 1.13350 kịch trần.

( Cảm nhận của KM là Market nó chưa cho Sell sớm. Anh Em chịu đc lực thì kệ nó vì sau đó EU và GU trả lại bài hết, cắm xuống. )

Các bác cho em hỏi chút. Vì biết không liên quan, nhưng mọi người tìm hiểu nhiều thì cũng biết cổ phiếu skyway. Nó có ảo không? Mình định đầu tư nhưng sợ lừa quá. Không biết mua của sàn nào uy tín nhỉ các bác

Mà thấy như có biến đấy vàng tuột sấp mặt mà gu vẫn ôm cứng ngắt 1.332x

Mai 20:30 có GDP Mỹ. Con số này là nhìn thấy đc, nhanh và dễ lộ ra ngoài.....dự báo GDP là thấp.

Tầm này Powell biết trước rồi. Powell lúc nữa chắc kg dám mạnh miệng vì kinh tế Mỹ kg đẹp như mong đợi.

Liệu KM phán đoán, nhìn có đúng thế không ????

Mai 20:30 có GDP Mỹ. Con số này là nhìn thấy đc, nhanh và dễ lộ ra ngoài.....dự báo GDP là thấp.

Tầm này Powell biết trước rồi. Powell lúc nữa chắc kg dám mạnh miệng vì kinh tế Mỹ kg đẹp như mong đợi.

Liệu KM phán đoán, nhìn có đúng thế không ????
Ko mạnh thì usd tuột vậy gu bay tiếp hả bác

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 7 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 689 Xem / 47 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên