[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 27/05

Dm thằng mập màu xanh! :p

Lâu ko có view cho bác, xàm nhiều quá thành vô duyên. Cậu Vàng đang phá cản 1288.5, bác cân nhắc lệnh Sell trong hôm nay và ngày mai, nếu phá cản sẽ lên 1295 và điểm tiếp theo 1310. Đã đặt Buy Stop tại 1289. Cậu Vàng chỉ cần một lý do thôi, Trung - Mỹ chẳng hạn. Theo dõi hết hôm nay và mai, ko phá cản mới nghĩ đến chuyện Sell :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mục tiêu 200 pips + . Dài hạn
Screenshot_20190527-133603_MetaTrader 4.jpg

Lâu ko có view cho bác, xàm nhiều quá thành vô duyên. Cậu Vàng đang phá cản 1288.5, bác cân nhắc lệnh Sell trong hôm nay và ngày mai, nếu phá cản sẽ lên 1295 và điểm tiếp theo 1310. Đã đặt Buy Stop tại 1289. Cậu Vàng chỉ cần một lý do thôi, Trung - Mỹ chẳng hạn. Theo dõi hết hôm nay và mai, ko phá cản mới nghĩ đến chuyện Sell :)
Thanks bác Bi, mà cứ post vài cái hình cho vui bác ợ, trade đã chán lắm rồi

Mình là giờ mình nể ông nào còn up ảnh no sl lên thread này lắm..;);)..like bác..
Lần trc Exness có vụ giật con UJ xuống giá 55. Hôm đó SELL nên ăn trọn khi nó xuống giá 75. ( cài TP 109.5 mà giá đi nhanh quá ăn ở giá 75,112 sợ thật) . 2 hôm sau nó thông báo sự cố đó bên sàn sẽ không truy thu (mà truy thu thì m cũng rút ra rồi). :D sau hôm đó cuộc sống qua tươi đẹp

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 130 Xem / 15 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 10 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 220 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,281 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 399 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,932 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên