[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 27/12

View cá nhân mình thôi
nó vẫn âm thầm bò lên chưa có 1 dấu hiệu giảm chỉ là lên chưa mượt
Buy sell là qd của mọi ng tham khảo là chính

Ông kimmy tiền nhiều, đi đồ sơn toàn ko dùng bcs. Bác theo ông ấy có ngày ra đảo. Ông ấy nhồi nhét vô tội vạ, tk mà ko đủ lớn thì oẳng lâu rồi. Bác đánh fx thì lên có chính kiến và tin tưởng hệ thống của mình.
Bạn nói sao ấy. Đúng là chơi fx thì nên có chính kiến và tin tưởng hệ thống của mình nhưng có các bác như Kimmy, quangminh, MSTT.. chia sẻ kèo để tham khảo thì càng tốt chứ sao. Nói theo kiểu của bạn thì thế nào là vô tội vạ? Không phải là bác Kimmy nhồi lệnh dựa vào khả năng quản lý vốn của bác ấy sao?

Bạn nói sao ấy. Đúng là chơi fx thì nên có chính kiến và tin tưởng hệ thống của mình nhưng có các bác như Kimmy, quangminh, MSTT.. chia sẻ kèo để tham khảo thì càng tốt chứ sao. Nói theo kiểu của bạn thì thế nào là vô tội vạ? Không phải là bác Kimmy nhồi lệnh dựa vào khả năng quản lý vốn của bác ấy sao?
Chuẩn luôn, Bác nào có kèo hay cứ post cho ae xem, ae nào theo thi theo, không theo thì tham khảo vậy,cám ơn các Bác đã chia sẻ kiến thức của mình.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 75 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,998 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 107 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên