[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 27/12

em buy gu nhé 1263 sl 126000 tp 126666
Em bắt m1 với H4 nên theo chết ko dc chửi em đâu đấy

View attachment 71887 em buy gu nhé 1263 sl 126000 tp 126666
Em bắt m1 với H4 nên theo chết ko dc chửi em đâu đấy
các bác đánh Gu thì để ý bóng nến rất dài nên đôi khi nó quét 40-50pip là bt nhé.
nên khi chơi con này cẩn thận vì cản nó thường phá xong tạo bóng mới kéo lên.
còn mượt mà thì qua eu hoặc uchf hoặc uj giá chạy 1 chiều

các bác đánh Gu thì để ý bóng nến rất dài nên đôi khi nó quét 40-50pip là bt nhé.
nên khi chơi con này cẩn thận vì cản nó thường phá xong tạo bóng mới kéo lên.
còn mượt mà thì qua eu hoặc uchf hoặc uj giá chạy 1 chiều

Cứ chơi trên đầu nó là đc mà, trên dưới 10 pips :) :) :)

Bạn nói sao ấy. Đúng là chơi fx thì nên có chính kiến và tin tưởng hệ thống của mình nhưng có các bác như Kimmy, quangminh, MSTT.. chia sẻ kèo để tham khảo thì càng tốt chứ sao. Nói theo kiểu của bạn thì thế nào là vô tội vạ? Không phải là bác Kimmy nhồi lệnh dựa vào khả năng quản lý vốn của bác ấy sao?
Tôi ko có ý chê kèo ae chia sẻ. Bác thử xem lại cách đánh của bác kimmy đi thì biết tại sao tôi nói như vậy. Tk bác ấy mấy chục ngàn. Đánh rải đinh vô tội vạ, lệnh 0.1 với eu thì cháy thế nào dc. Tuy nhiên cách đánh nhồi ấy thực tế là chả có sl gì cả. Ae trên diễn đàn chủ yếu tk vài ngàn ko lên đánh kiểu vậy.

Bác không chia sẻ được cho mn thì cũng nên có phản hồi tích cực. Mỗi ng một pp, cái nào tốt thì dùng xấu thì bỏ. Quan trọng có kiếm được đô hay không “tôi cũng đã nói 1 cần câu đưa cho 2 ng câu chưa chắc đã câu cá được như nhau”. Cái quan trọng nhờ có những ng như Bác KIMMY đây mọi người mới rút ra thêm nhiều kinh nghiệm cũng như có thể tìm và xây dựng cho mình được 1 hệ thống giao dịch phù hợp với bản thân của chính mình. Thân!
Tôi ko chê trách ai, có điều sự thật thì mất lòng. Cách đánh của bác kimmy là kiểu tiền đè thị trường, ko phải ai cũng có tk đủ to để đánh như vậy. Tôi đã từng xem bác ấy rải 12 lệnh 0,1 trong khoảng cách có 30 pip. Điều gì sẽ sảy ra khi giá ngược thêm 200 pip nhỉ? Với tk bác kimmy thì nhồi thêm 20 lệnh nữa cũng chả sao. Nhưng với đa phần ae trên diễn đàn thì ko làm như vậy dc. Nhồi vô tội vạ như vậy vừa ko tốt cho tâm lý và tk cũng sẽ cóngayf lên bàn thờ thôi.

Mình chưa có hệ thống của bản thân vì còn đang trên con đường học hỏi và mình thấy nhận định của bác KM đáng để tham khảo sao bạn lại nói như vậy. Mình thấy bạn không có tính xây dựng gì cả, không có lòng nhiệt tình và chỉ toàn chê bai thôi
Tôi nói như vậy là xây dựng đấy bạn ạ. Ko phải vô lý mà tôi lại nói như vậy. Tôi đã giải thích là tại sao rồi. Chúc bạn sớm tìm ra hệ thống phù hợp với bạn.

Chào mọi người, em newbie mới joined forum. Mọi người có thể cho em lời khuyên về Gold có thể phá mục tiêu 1k3 đc không nhỉ ? Em soi chart thì thấy DJI thủng nhiều support quá không biết thế nào.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,589 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 226 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 443 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 197 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên