[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 28/02

có ae nào chia sẻ bí quyết set and foget ko . cứ soi nó nhẩy từng pip 1 sốt ruột quá =((((((((((((( lên xuống liên tục @@!
1 - Xác định xu hướng.
2- Dặt lệnh Buy/sell theo xu hướng với tp cố định
3- Đặt lệnh bồi với khoang cách thích hợp ( tuy theo range của từng cặp khác nhau.) - thiết lập lại tp cho lệnh bồi và lệnh ban đầu về 1 điểm sao cho khớp với mục tiêu đề ra.
4- Đặt cảnh báo khi giá tới điểm tp hoặc điểm vào lệnh bồi.
5 - đóng mày đợi alarm.

có ae nào chia sẻ bí quyết set and foget ko . cứ soi nó nhẩy từng pip 1 sốt ruột quá =((((((((((((( lên xuống liên tục @@!
Chắc bác còn mới, và khối lượng giao dịch khá lớn so với sức chịu của bác. Chứ sau này đánh nhiều, khối lượng hợp lý bác sẽ thấy trading nó chán như gián! :rolleyes:

View hôm nay là sell .. eu . Gu ga..
Chúc mn kiếm dc nhiều pip...
Ga canh len 1.868.. 1.87 sell... kiếm ngon 200pip...

EU vẫn chưa thấy dấu hiệu sell đẹp bác à (mặc dù là có 2 đỉnh phía trên rồi, nhưng giá lại đang đi vào vùng lăn nhằn hôm trước & chưa cho cấu trúc đảo chiều).
Theo mình thì canh thâp buy lên sl tại đáy vùng lằn nhăn

Theo ý kiến của mình thì dữ liệu kinh tế GDP của Mỹ sẽ ko thuận lợi cho việc hỗ trợ Ux. Bản thân họ vướng vào việc cp ngừng hoạt động hơn 1 tháng và thường GDP với các nền kt lớn như Mỹ khó duy trì được tốc độ và độ lớn như thời gian vừa qua.
Đó là ý kiến chủ quan của mình và vì vậy mình vẫn canh Buy EU và sell UCHF.
Có thể hôm nay sẽ có giá tốt để long qua tuần sau

Bác có dự báo j cho GU EU với Gold k.
Cơ bản là chưa biết tình hình 2 cụ ấy xích mích gì nên ko thể nói dc bác ơi. Nếu như căng thẳng thì gold sẽ hồi lên còn những con khác chưa thể biết được. Bản thân em cũng ko đánh giá dc tác động của nó tới Ux ntn nên đành nhìn thôi

Cơ bản là chưa biết tình hình 2 cụ ấy xích mích gì nên ko thể nói dc bác ơi. Nếu như căng thẳng thì gold sẽ hồi lên còn những con khác chưa thể biết được. Bản thân em cũng ko đánh giá dc tác động của nó tới Ux ntn nên đành nhìn thôi
vậy bác đi uống bia với 2 lão ấy đi,bữa qua thấy bác bảo họ gọi hoài mà,xem xích mích gì rồi về phím kèo cho ae theo với

Vẫn đang live đây anh em, nãy h bác Trump nói chung quy là không ký cốp được gì nhưng tương lai vẫn rất lạc quan :)
Chắc vì vậy mà vàng tăng nhẹ chứ không là phọt rồi, có khi nào tại bác #MSTT ôm vàng nên bác ý nể :D
Xem thêm chi tiết: https://www.youtube.com/watch?v=mHGCZna1IIc
Đó là những biến động bất ngờ của tin tức nên ko chủ quan được. Còn view trong ngày thì đã chia sẻ ở trên. E vẫn đang sell UCHF và buy EU đấy bác. Gold GU đã lâu ko dám quan hệ :p

Kimmy post hình từ hôm qua đó. EU giả vờ cắm cắm từ đêm qua nhưng bản chất chuẩn EU là :
Nó lên nhưng là lên Ảo.

Hiện tại EU nợ 1.13662, nó lên cứ cho nó lên 1.14174.......1.14358 đến đó Sell ngon.

Hihihiii.

Giờ Kimmy vẫn đang trên thuyền Buy, chưa vội Sell làm gì.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 853 Xem / 54 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 9 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên