[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 28/12

Hắn vào đây em chửi cho banh gáo

Thôi em, cho qua hết đi em.

Trình nó không qua mặt anh được.
Anh lùi nhẹ một bước anh biết ngay kết quả : Nó như thế nào. Vì trước đó, nó khập khiễng nó vòng vo lung tung....anh không hiểu nó đc.

Anh cũng giảng giải từng tý một, cho nó hiểu nên sống & mở rộng tầm nhìn cho tốt hơn.

Nói chứ,hôì mới biết đến forum,lần đầu tiên đọc comment của bác kimmy,e cũng hơi shock shock v vì phong cách của bác khác quá, do k biết bác kimmy là ai,nên e chỉ tiếp tục theo dõi thread tuần này qua tuần nọ vì e bị chú ý commment của bác MSST với phương pháp ichi. Tuy k theo kèo của bác kimmy hay của ai trên này, e chỉ trade con GU thôi,sau khi bị con EU nó phóng hỏa mấy tháng trước :D:D hóng mỗi bác quangminh nhận định range của con GU trong ngày.
Nói gì thì nói,k có bác kimmy ngày nào cũng "market nó điêu" thì cũng thấy mất vui.
Đời người sống gần trăm năm cơ mà, cớ sao k sống hào hoa phong nhã như Đoàn Dự Đoàn công tử Đại Lý (các thí chủ có thấy tại hạ rất là decent không :D:D:D:D:D:D)or chính nghĩa như Tiêu Phong mà lại làm thất phu hung hăng để khi quay đầu nhìn lại thì thấy ngại ngùng với chính bản thân mình.
Các anh hùng vùng Caribean,năm mới sắp đến rồi, thư thả thong dong ta lại đàm phán, đàm đạo, nhâm nhi trà với khô mực dưới cuồng phong của markẹt tiếp thôi nào :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Anh lùi nhẹ một bước anh biết ngay kết quả : Nó như thế nào. Vì trước đó, nó khập khiễng nó vòng vo lung tung....anh không hiểu nó đc.

Anh cũng giảng giải từng tý một, cho nó hiểu nên sống & mở rộng tầm nhìn cho tốt hơn.
Em nghĩ tốt hơn mình đừng nên đôi co vì càng đôi co càng bận lòng làm ảnh hưởng đến mình. Cứ bơ thôi bác à. Mặc dù hơi khó chịu tý, nhưng bác cứ nghĩ :" chó cứ sủa và người ta cứ đi" là đỡ mệt à.
P.s : Bác Kimmy để dành nếp nhăn của não ăn thịt thị trường thích hơn.

Kimmy kể sự thật :

Trên forum này Member A nhận cày cuốc cho Member B. Chả hiểu cày cuốc kiểu gì, Member B cháy tài khoản.

Kimmy ngày đó cũng đang nổi. Mọi người đều quý. Và điều gì đến nó cũng đến : Kimmy biết tất Member A là ai và cụ thể việc trên như thế nào.

Đương nhiên, Kimmy tính KM thẳng, ức chế nóng mắt và quạt thẳng Member A. Còn Kimmy giúp đỡ Member B hết cỡ........Vụ đó Member A xin lỗi và mong KM bỏ qua. Là đàn ông KM thôi bỏ qua, coi như không có chuyện gì nữa. Member A không ưa gì Kimmy. Không nói nhưng KM biết rõ.

Vậy : Tại sao nick mới @LƯƠNG VĂN HUY 111 đó lại mâu thuẫn với Kimmy và luôn chọc gậy lung tung với riêng Kimmy ????????
Rất lạ, rất kỳ. Không có lửa, tại sao có khói.

Khả năng : Member A kia và Huy111 sẽ có gì đó chung. Kimmy sẽ tính ra cách xử lý việc này.

Kimmy thấy lạ là bởi vì : Ngoài đời Kimmy sống không đến nỗi nào & không mâu thuẫn với ai.
Forum cũng không khác là mấy.

Mâu thuẫn gì cũng phải có nguồn gốc.
KM sẽ tò mò tìm cho ra việc này.

Lạ thật.

( Kimmy viết đến đây sẽ có người giật mình và đau tim đó. Hihiihiiii. )

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào các anh/chị
Em là newbie cũng theo dõi diễn đàn một thời gian.E thấy diễn đàn này rất bổ ích, giúp định hướng cho newbie bọn e khá nhiều. H chỉ vì 1 cá nhân mà làm diễn đàn mất đi những nhận định từ các lão làng thì thật quá đáng tiếc.
Miệng lưỡi thế gian thì ko tránh dc, nhưng mong anh Kimmy xem xét để các newbie như em có chỗ còn nương tựa ạ

Nhưng mà bác KM đừng bỏ anh em Bác hãy cứ là bác...:);):)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 419 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 502 Xem / 11 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,735 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 69 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 186 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên