[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 29/04

Thứ 6 tuần vừa rồi chúng ta có thông tin mix về GDP của USD; thứ 4 tuần tới thì có họp FED với nhiều nghi vấn bồ câu. Phản ứng của thị trường hôm thứ 6 đã nghiêng về hướng USD hiền hòa, khôi phục lại một số tác động tăng giá của USD đầu tuần trước.
Thực tế thì USD đã dừng bước từ thứ 5 tuần trước bất chấp thông tin tốt về dữ liệu kinh tế ở Mỹ cũng như dữ liệu xấu ở Anh.
Do đó tạm thời chúng ta có cận trên/cận dưới của các cặp tiền liên quan đến USD.
Vấn đề là xu hướng USD đi xuống này có mở rộng tiếp trên các cặp tiền hay dừng bước và tạo range ?
Do đó mình nghĩ không gian an toàn để xem xét vào lệnh là khoảng giữa biến động trong thứ 5 và thứ 6 tuần trước với sự kiện mồi là những thông tin tối nay.
Về cơ bản mình dự tính đánh lướt lên với EU GU UCAD và lướt xuống với AU NU tối nay.
Thank bác share kèo cho anh em, lệnh UJ tuần trước bác còn giữ không nhể?

Dạo này thấy bác quang minh sàm sàm quá. Thôi rút chân. Đi ra...
Chán.
Quá chán.
Ko lẽ đi gây chiến tiếp cho vui
Xàm thiệt chứ, viết thì sai chính tả, ý tứ lủng củng :)), một vài người bạn của mình cũng bỏ topic này luôn rồi. Mình cũng k siêng vào như trước nữa :)

Au mình tính chốt lệnh 0.7035; nu 0.6650

Ơ mình trả lời bạn j j bên top nào ấy là cut 111.55 rồi mà nhỉ. Ko phải bạn hỏi ah.
Bạn xem lại posts trước của mình nhé !
Sorry bác, mới hỏi bác xong rồi qua đó thấy bác trả lời rồi :))

Xàm thiệt chứ, viết thì sai chính tả, ý tứ lủng củng :)), một vài người bạn của mình cũng bỏ topic này luôn rồi. Mình cũng k siêng vào như trước nữa :)
thiết nghĩ thread nào rồi cũng có người này người kia, bác có thể góp ý chỗ nào mình có thể cải thiện để cho thread tốt hơn lên không?

Nhiều người từ bỏ, cũng vì cách xử lý của đội ngủ Admin trong nhiều vụ việc thôi...
Vd:
- điển hình lùng xùm chuyện cô Thanh vs Xà Beng, Admin tự dưng đóng thread, dù không đưa ra lý do gì?
- band một số nick chỉ vì tranh luận cứng với những nick cũ (dẫu chưa có biểu hiện dùng từ ngữ thô tục hay gây war)... chỉ mới nói cứng thôi!
- Nick bị bốc phốt này nọ, gây war nhưng vẫn được tồn tại chỉ vì có số bài viết và like cao
- ...
(dừng ai bảo mình lục lại) đây chỉ là cảm quang của mình thôi!
Ly nước đầy vì tích tụ từng giọt nhỏ nhoi theo thời gian mà

Topic là nơi thảo luận kèo cột.. ae đi trc trao đổi cùng ae đi sau.
Nhưng thành viên gạo cội thì ko thấy đâu.
Thành viên xàm thì suốt ngày " forex tâm pháp"
Tuy mỗi người 1 pp giao dịch khác nhau. Nhưng thảo luận sẽ củng cố thêm kiến thức và hy vọng chiến thắng dc market..
Chứ ko phải những bình luận vớ vẩn dc.
Thiết nghĩ là những người đi trước.
Ta cần phải chú ý hơn...
Nếu ko. Càng ngày 4rum càng trống vắng..
Bởi họ ra ngoài hết rồi

thiết nghĩ thread nào rồi cũng có người này người kia, bác có thể góp ý chỗ nào mình có thể cải thiện để cho thread tốt hơn lên không?
Lúc trước mình rất siêng lên đây, vì nhiều kèo chất lượng, mọi người thảo luận vui vẻ với nhau.
Nay vô thấy thành viên cũ cũng xía xói nhau, toàn tranh cãi j đâu đâu k hà, nên cảm thấy chán, mình còn vô topic xem chứ rất nhiều bạn mình nó k vào đây lâu rồi. Nói thật mình cũng thấy buồn, trước đây topic toàn trên 20 pages, giờ 5-6 pages đã mừng rồi.
Mình cũng k biết góp ý sao nữa, topic có lớn mạnh hay k là do các thành viên đóng góp thôi, giờ họ còn không thiết tha nữa thì thua rồi
Lúc trước bác HTQ còn k rãnh comment trên này mà topic cũng rất đông đấy thôi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,717 Xem / 98 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,524 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 403 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên