[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 29/10

EU trên D1 đã có trend giảm rất rõ ràng, còn H4 vs H1 thì khỏi nói, có 1 tín hiệu tốt xíu cho đội Buy là ở H1 giá đã breakout trend giảm trc đó, nhưng về cấu trúc xu hướng thì chưa có gì thay đổi cả, vùng kc trc mắt 143 vẫn còn nguyên, giá breakout khỏi trend giảm hôm trc đến vào ngày thứ 6, nhưng đó có thể là 1 bulltrap vì nhiều nguyên nhân, còn hiện tại xu hướng chính trên chart lớn vẫn là giảm, kỳ vọng sẽ có 1 đợt phục hồi nhẹ trc mắt lên các vùng 143 146 còn 153 thì tính sau, nếu có 1 cây D1 đóng nến trên 143 thì tiếp đến giá sẽ có khả năng cao kiểm tra ngưỡng kc tiếp theo tại 153
Kết luận : sell thuận xu hướng giảm , sell limit 143 144 sl 147

Tưởng bác thoát hiểm EU ngon rồi còn mỗi dầu đang buy sell đối ứng hóa ra vẫn chưa cắt lệnh EU ạ. Bác máu thiệt nha.

Chưa đến lúc cắt lệnh E.U mà. Giao dịch phải như cầm quân đánh giặc ý. Gặp nguy ko nản, chưa đến bước đường cùng thì tuyệt đối ko hi sinh tính mạng binh sĩ vô ích ( làm thế nào mất càng ít tiền càng tốt )

Chưa đến lúc cắt lệnh E.U mà. Giao dịch phải như cầm quân đánh giặc ý. Gặp nguy ko nản, chưa đến bước đường cùng thì tuyệt đối ko hi sinh tính mạng binh sĩ vô ích ( làm thế nào mất càng ít tiền càng tốt )
Hôm trước EU kên 1.14190 là bác dương lệnh EU rồi mà. Ý em là hôm ý dương sao k cắt mà lại để :D Chứ ý em k phải là cắt lỗ.
EU hôm ý lên 1.14190 em đã cắt lệnh Buy : 37, 41,44 với 47
:D:D:D:D:D

chưa đến bc đường cùng thì tuyệt ko nản ko hi sinh, nhưng bạn lên thực tế 1 chút bạn ạ, mik nói hơi khó nghe, nhưng cần thực tế trc mắt những gì xảy ra trên chart bạn ạ, bạn đi ngược với dòng lũ thì rất khó để mà bạn bảo toàn đc tính mạng, đừng để sai lại càng sai, chỉ có đi cùng hướng với xu hướng chính thì lúc đó bạn hãy suy nghĩ đến việc chưa đến bc đường cùng thì ko nản , good luck bạn ;)

Lâu quá không gặp. Dạo này âm nên im hơi lặng tiếng quá
Chú vẫn gồng con Buy 54 à?
Cứ lên tiếng hô hào cho vui, nằm im dễ trầm cảm đấy. Trước chú cũng gồng 64 sau xuống tới 38 là kiếm lại đúng số âm rồi còn gì, đợt này không được đỏ như đợt ý hả @nguyencuongtrader

chuẩn bị ít mỳ tôm ăn dần trong tuần này khi nào vào bờ thì đổi món
Cháu vẫn ôm mấy thùng mỳ ra đảo rồi bác ạ. Cháu chỉ sợ nó k về cho thì cháu mất chì mất chài thôi ạ, chứ cháu mà về bờ được là có hải sản ăn kèm mỳ trong những ngày ra khơi rồi.
Bác Quang Minh là người dân đất biển mà ít ra khơi, cháu dân đồng bằng chính hiệu mà suốt ngày lênh đênh biển cả. :p:p:p

Cháu vẫn ôm mấy thùng mỳ ra đảo rồi bác ạ. Cháu chỉ sợ nó k về cho thì cháu mất chì mất chài thôi ạ, chứ cháu mà về bờ được là có hải sản ăn kèm mỳ trong những ngày ra khơi rồi.
Bác Quang Minh là người dân đất biển mà ít ra khơi, cháu dân đồng bằng chính hiệu mà suốt ngày lênh đênh biển cả. :p:p:p
Thường dân đồng bằng hay trên núi thì thích ra biển chơi đó bác =))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 96 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 176 Xem / 7 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,278 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,932 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên