[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 29/10

Đừng. Khi nó vẫn cắm tiếp.

A/U nó chưa xong, nó cắm thì E/U cũng dính theo......
Em trade theo D1 bác ạ, và theo nến. Vì EU và GU trước là 1 nến xanh nên, hôm nay giá cứ xuống dưới 2/3 cây nến xanh của hôm trước là em múc vào theo khối lượng tăng dần bác ợ. và sl sẽ là đáy hoặc thấp hơn chút của cây nến D1 trước đó.

Minh lau roi it noi chuyen tren TraderViet. Hang ngay van vao day xem a e 8. Nhung hom nay cung xin man phep gop y doi loi. Cac bac Duong Huy, Tien Ha, kicher chuyen muc "Thuyen nan ra bien lon"... La dai ca. Cho minh xin loi. Nhung co le may ae moi vao nghe co thuc luc hon xua. Minh bat dau voi ko biet bao nhiu tk 100usd. Riet tu gia dinh, vo va ae tu mat luon... Sau do cung vi tinh yeu vo minh tro tranh nha dau tu duy nhat cho minh. Ko thr nou la fulltime, nhung tk 600usd miby vua du de tra no, lam vo vua long va song wa ngay.
P/s cu ae nao co vo lam vo vua long la song tho lam nha.
Lâu rồi mới đọc 1 bài văn k dấu, mệt muốn đứt cả hơi.....

Minh lau roi it noi chuyen tren TraderViet. Hang ngay van vao day xem a e 8. Nhung hom nay cung xin man phep gop y doi loi. Cac bac Duong Huy, Tien Ha, kicher chuyen muc "Thuyen nan ra bien lon"... La dai ca. Cho minh xin loi. Nhung co le may ae moi vao nghe co thuc luc hon xua. Minh bat dau voi ko biet bao nhiu tk 100usd. Riet tu gia dinh, vo va ae tu mat luon... Sau do cung vi tinh yeu vo minh tro tranh nha dau tu duy nhat cho minh. Ko thr nou la fulltime, nhung tk 600usd miby vua du de tra no, lam vo vua long va song wa ngay.
P/s cu ae nao co vo lam vo vua long la song tho lam nha.
Bác này hay nè. Nhưng sao không viết tiếng Việt có dấu đi bác :)

Tình hình ban căng nên mình đã đóng lệnh Buy E.U. Lỗ ít còn hơn lỗ hết :)
"Gặp nguy ko nản, chưa đến bước đường cùng thì tuyệt đối ko hi sinh tính mạng binh sĩ vô ích"
Mới sáng phụt ra sologan mà chiều đã nuốt lời. Huhu.
Hi vọng bác cắt lỗ được ở giá 41 chứ không phải 37 38.....

Ai cung nghi don gian la mua va ban. Dung la nhu vay? Nhung trader se biet diem mua v ban. Ae dung nghi kiem tien de nhe. Ko bao gio co. Cac bac hang ngay len co san bai cua @Duong Huy va @
... Thi ae thay ngay kiem 20,30 usd de dang.
Dung vay, nhunh lo ko co TraderViet roi sao?
Ae co biet hoi xua ae trader phan tich ky thuat, co ban, tin tuc... Len rat nhieu dien dan chi de biet la minh co phan tich dung hay ko? Ko phai kiem tien.kiem tien la hr luy sau chut nua.
Bác ơi, uýnh giùm có dấu với, đọc không hiểu hết ý bác muốn nói

Hôm nay là ngày 29. Còn 2 ngày nữa tổng kết tháng sẽ show tài khoản lên. Có 4 lệnh nhưng lên tầm 1.155 là hòa vốn Mong là ko thê thảm. Dù đc hay mất hết tháng này cắt toàn bộ. Xong chắc đánh nhỏ nhỏ tầm vốn 1k-2k. Còn số kia mang đầu tư việc khác chính đáng hơn, chứ như tháng này là không ghìm đc phá vỡ quy tắc rồi. Kiểu này cả 2 vợ chồng cùng không ngủ đc. :D Mất sức :rolleyes:
Bạn nguyencuong cho mình hỏi bạn mua tín hiệu mà vẫn không ổn hả bạn? Mình cũng đang tính mua...

chỉ khuyên các bác, nếu bác nào gồng thì phải gồng cho ra gồng, còn ko bỏ đi làm lại, đừng để tổn hại về tâm lý, tiền mất thì có thể kiếm đc, còn tâm lý ko ổn định, ko làm sao kiếm đc tiền đâu ạ

chỉ khuyên các bác, nếu bác nào gồng thì phải gồng cho ra gồng, còn ko bỏ đi làm lại, đừng để tổn hại về tâm lý, tiền mất thì có thể kiếm đc, còn tâm lý ko ổn định, ko làm sao kiếm đc tiền đâu ạ
Ý kiến cá nhân: vào lệnh luôn phải đặt SL hit thì bỏ tìm kèo mới gồng gánh chi mệt người nhỉ...
Túm lại là e thích gồng lãi. Chẳng bao giờ gồng lỗ bởi hít SL r. Hìi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 397 Xem / 33 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên