[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 30/04

USD/CHF xác nhận giảm r :3 nào chúng ta cùng sell
hi vọng qua ngày hôm nay là một nến giảm không râu dài

GU : Khung Daily lên hết cỡ rồi. Rướn giỏi thật. Hết cỡ hết mức.

Gặp tròn đỏ GU tắt điện.

Vậy : GU là hết. Kimmy không từ bỏ Sell.

Sell tiếp.

Không có lý do gì để Buy con này.

Đính kèm

5.9 MB · Xem: 0
Em xin lạy USD/CHF !

Giá đi như vậy, làm em tổn hao nhiều năng lượng quá. Mất thời gian quá !
:D

Đã kiên nhẫn, cố đợi nốt hôm nay ăn tạm vài chục pip cho bõ công sự tập trung thử thêm 1 cặp có U đứng trước ngoài EU, GU yêu thương.

Nó làm em hết hy vọng này sang hy vọng khác được ăn mỗi 30-40pip TP quanh 1.01580 - 1.01680

Giờ nó như thế này, em xin hẹn nó duyên sau vậy.
Ì à ì ạch ....!

Trở lại với EU, GU quen thuộc cho đỡ mệt !
:D

Kimmy thân mến! Mình vào diễn đàn TraderViet tầm hơn 1 năm rồi. Tầm này năm ngoái, khi mình theo dõi mục " Cùng giao dịch Forex hàng ngày " mình thấy bạn là người khá nhiệt tình khi đưa ra các kèo cho mọi người cùng thảo luận. Khi đó rất nhiều thành viên đã phê phán phương pháp nhồi lệnh loạn xạ và k bao giờ có sl. Bạn luôn khẳng định như thể bạn vẽ ra được đường đi của market. Và mình đã nhớ bạn kẹp lệnh và thua lỗ rất nhiều và khá nhiều newbie vì tin bạn mà cháy tk vì cặp EU.
Bẵng đi 1 thời gian khi bạn quay trở lại thì khá nhiều thành viên cũ đã không còn xuất hiện nữa. Lần này KM tiếp tục " chỉ đạo " đường đi nước bước của Echf và đặc biệt là GU. Và lần này độ " sát thương " trong các kèo của bạn lại tăng gấp bội vì GU k phải là cặp dễ đoán.
Khi các kèo của KM bị âm nh quá thì bạn lại tái diễn màn " mất tích " như các đợt trước.
KM à, vẫn biết nhiệt tình là tốt nhưng nếu phương pháp sai + nhiệt tình thái quá thì hậu quả sẽ cực khủng khiếp.
Mình nghĩ rằng nếu bạn đã tìm ra được pp của mình thì bạn tự dùng k ai cấm cả. Nhưng khi bạn phát ngôn trước rất nhiều người thì bạn phải suy nghĩ thật kỹ. Mình là người lớn nên phải có trách nhiệm với các lời nói và hành động của mình KM ạ!
Sau ngày hôm nay mong KM sẽ bớt phát ngôn lại trên diễn đàn. Các bài viết của bạn gây ảnh hưởng k nhỏ đến người khác đó.
Vài lời muốn gửi tới bạn.
Thân chào Kimmy!!!
lại lạc đề nữa rồi. cùng hội cùng thuyền phải giúp đở lẫn nhau .thôi lo tìm giải pháp tránh bi MK nó rút hết TK đi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,397 Xem / 89 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên